Nimegundua kuwa nilikurupuka kuoa

Nimegundua kuwa nilikurupuka kuoa

Yeye ndio breadwinner nini?
Mana Mimi sioni ni wapi Mwanamke atatoa guts za Kuonesha Ile Tabia Ile Hali Mimi ndio Master Ndani!!

Hapo Mawili ni either huyo Mwanamke kakuzidi kipato Ivo kumcontrol ni kisanga na best option hapo ni Moja Tu

ACHANA NAE, Narudia LEAVE HER mana any attempt to correct will drag you into chaos and Messy
 
My son, sit down. Let me tell you the brutal truth nobody will tell you.

Many men today are not husbands. They are cleaners. They are recruited to clean the mess other men created and left behind.

She was a bed-to-bed midfielder in her 20s. Every season, a different club. Different men used her, enjoyed her, passed her around. She was hot, she was available, she was in every hotel, every party, every man's bed. She thought she was having fun.

Now she is older. No more offers. No more attention from the high-value men she was chasing. So she rebrands. Long skirt. Soft voice. "I have changed." "I need a serious man."

And you, the good, innocent, hardworking man appears. And she gives you the job of cleaning up the mess.

HERE IS THE RAW TRUTH:

1. You are not her first choice, you are her last option. When she was fresh, when she was young, you were not the type she wanted. She wanted the bad boys, the players, the rich boys. Now that those men are done with her, now she remembers you are a "good man." You are not chosen, you are settled for.

2. A leftover is a leftover, however it is packaged. My son, you can put leftover food in a golden plate, you can spray perfume on it, you can put it in a fridge - it is still leftover. A woman who has given her best years, her best body, her best energy to many men cannot give you first-hand love. She can only give you what is remaining.

3. You will pay first-hand price for second-hand experience. You will pay full bride price, full rent, full responsibility, full love for a woman who gave herself for free to other men. You pay for what other men got for free. That is not love, that is foolishness.

4. You will inherit damage you didn't cause. The trust issues, the comparison, the trauma, the body count memories - all that enters your house. You will be fighting ghosts. She will be with you but thinking of them.

My advice:

Don't be a dustbin for another man's history.

Learn or eat 🍅 raw.

Blessed Monday 🌹🌹🌹
NB: kwa hisani ya mtu wa Facebook
Bed to Bed Midfilder…😁

Box to Box Midfielder kama kina Kante, Lampard, Ballack, Essien…

Ukishaona mtu anakuja kuomba ushauri huku kwenye mambo haya, ujue keshashikwa na hana guts za kuachana na mwanamke. Too sad!
 
Habari members wenzangu

Nimekuja kwenu kuomba ushauri mbali mbali kisha nichanganye na zangu
Nina miezi sita sasa tangu nimefunga ndoa na mwanamke niliekuwa nae katika mahusiano kwa miaka miwili.
Nilichokuja kugundua ni kuwa muda wite wa mahusiano yetu alkuwa akiigiza tabia.
Kwa sasa ameonyesha tabia yake halisi

Ni mwanamke asietulia nyumbani, ana magroup ambao yana jinsia zote yaani wana kijiwe chao, zamani alikuwa anaaga kwanza kabla ya kutoka nyumbani ila kwasasa haagi kabisa, pia hana mawasiliano na mimi mpaka nimtafute.

Najiuliza je amepata mbadala wangu au marafiki zake wanamuweka busy mpaka ananisahau?
Naomba ushauri nichukue maamuzi gani?

Kama kuongea nae naongea nae ila anaacha kwa muda kisha tabia inajirudia.
Naombeni ushauri wenu.
Wakakilisha.
Mawazo Yangu Nioneee....
 
Pole sana. Bado hujaona. Hadi unakuja kuomba ushauri humu Ina mana wewe Huwezi kumuacha..ushauri wa bure nenda haraka mahakamani kaanze process za talaka , ulivyonavyo kama viko kwa jina LAKO uza mgawane...kimbia okoa maisha yako. TENA kama hamna mtoto ndio PONA yako hio ..utakuja kunikumbuka.
 
Habari members wenzangu

Nimekuja kwenu kuomba ushauri mbali mbali kisha nichanganye na zangu
Nina miezi sita sasa tangu nimefunga ndoa na mwanamke niliekuwa nae katika mahusiano kwa miaka miwili.
Nilichokuja kugundua ni kuwa muda wite wa mahusiano yetu alkuwa akiigiza tabia.
Kwa sasa ameonyesha tabia yake halisi

Ni mwanamke asietulia nyumbani, ana magroup ambao yana jinsia zote yaani wana kijiwe chao, zamani alikuwa anaaga kwanza kabla ya kutoka nyumbani ila kwasasa haagi kabisa, pia hana mawasiliano na mimi mpaka nimtafute.

Najiuliza je amepata mbadala wangu au marafiki zake wanamuweka busy mpaka ananisahau?
Naomba ushauri nichukue maamuzi gani?

Kama kuongea nae naongea nae ila anaacha kwa muda kisha tabia inajirudia.
Naombeni ushauri wenu.
Wakakilisha.
Miezi 6 tu unaomba ushauri? Hii ndoa bado haina mizizi ni ya kung'oa tuu.
 
Habari members wenzangu

Nimekuja kwenu kuomba ushauri mbali mbali kisha nichanganye na zangu
Nina miezi sita sasa tangu nimefunga ndoa na mwanamke niliekuwa nae katika mahusiano kwa miaka miwili.
Nilichokuja kugundua ni kuwa muda wite wa mahusiano yetu alkuwa akiigiza tabia.
Kwa sasa ameonyesha tabia yake halisi

Ni mwanamke asietulia nyumbani, ana magroup ambao yana jinsia zote yaani wana kijiwe chao, zamani alikuwa anaaga kwanza kabla ya kutoka nyumbani ila kwasasa haagi kabisa, pia hana mawasiliano na mimi mpaka nimtafute.

Najiuliza je amepata mbadala wangu au marafiki zake wanamuweka busy mpaka ananisahau?
Naomba ushauri nichukue maamuzi gani?

Kama kuongea nae naongea nae ila anaacha kwa muda kisha tabia inajirudia.
Naombeni ushauri wenu.
Wakakilisha.
Kwishnei hapo mdau, siyo wako tena. FANYA MAAMUZI MAGUMU KABLA HAMJAATHIRIANA!
BWAGA TENA HARAKA SANA SANA!
 
Habari members wenzangu

Nimekuja kwenu kuomba ushauri mbali mbali kisha nichanganye na zangu
Nina miezi sita sasa tangu nimefunga ndoa na mwanamke niliekuwa nae katika mahusiano kwa miaka miwili.
Nilichokuja kugundua ni kuwa muda wite wa mahusiano yetu alkuwa akiigiza tabia.
Kwa sasa ameonyesha tabia yake halisi

Ni mwanamke asietulia nyumbani, ana magroup ambao yana jinsia zote yaani wana kijiwe chao, zamani alikuwa anaaga kwanza kabla ya kutoka nyumbani ila kwasasa haagi kabisa, pia hana mawasiliano na mimi mpaka nimtafute.

Najiuliza je amepata mbadala wangu au marafiki zake wanamuweka busy mpaka ananisahau?
Naomba ushauri nichukue maamuzi gani?

Kama kuongea nae naongea nae ila anaacha kwa muda kisha tabia inajirudia.
Naombeni ushauri wenu.
Wakakilisha.
I really feels sorry for you, but remember that, You are not alone..!

Nahisi wengi sana wanaishi kwenye ndoa sio kwa kupendana ila kwa kuvumiliana tu, au ili kulea watoto pamoja sheikh
 
Habari members wenzangu

Nimekuja kwenu kuomba ushauri mbali mbali kisha nichanganye na zangu
Nina miezi sita sasa tangu nimefunga ndoa na mwanamke niliekuwa nae katika mahusiano kwa miaka miwili.
Nilichokuja kugundua ni kuwa muda wite wa mahusiano yetu alkuwa akiigiza tabia.
Kwa sasa ameonyesha tabia yake halisi

Ni mwanamke asietulia nyumbani, ana magroup ambao yana jinsia zote yaani wana kijiwe chao, zamani alikuwa anaaga kwanza kabla ya kutoka nyumbani ila kwasasa haagi kabisa, pia hana mawasiliano na mimi mpaka nimtafute.

Najiuliza je amepata mbadala wangu au marafiki zake wanamuweka busy mpaka ananisahau?
Naomba ushauri nichukue maamuzi gani?

Kama kuongea nae naongea nae ila anaacha kwa muda kisha tabia inajirudia.
Naombeni ushauri wenu.
Wakakilisha.
I really feels sorry for you, but remember that, You are not alone..!

Nahisi wengi sana wanaishi kwenye ndoa sio kwa kupendana ila kwa kuvumiliana tu, au ili kulea watoto pamoja
Haujakurupuka amekudanganya, it’s not entirely your fault. Hakuna mwenye kinga ya kutokudanganywa kwasababu watu wengi ni waigizaji, kwahiyo usijutie.

Fanya maamuzi mapema.
Very True
 
Ushauri kama mdau mmoja hapo kasema ebu mpe break fupi ya kujifunza maisha ni nini?

Hii kwanza ni advertise kwamba unaweza kumuacha muda wowote ule,kama ni muislamu kisheria mtenge kwa miezi minne,ingawa hii inakuja baada ya njia kadhaa kupita kama kumkanya,kuongea nae na pande zote mbili kwa ndugu kutoka kwao na kutoka kwenu, sasa kama haelewi au habadiliki ndio unampa break ya miezi minne,ajipime na kuona je ndoa ni muhimu kwake au laa!

Ila usiharakoshe kutoa talaka,mpe likizo na kumuonyesha kwamba unaweza kuishi bila yeye na asipojirekebisha utaenda step moja zaidi na kumalizana nae
 
Habari members wenzangu

Nimekuja kwenu kuomba ushauri mbali mbali kisha nichanganye na zangu
Nina miezi sita sasa tangu nimefunga ndoa na mwanamke niliekuwa nae katika mahusiano kwa miaka miwili.
Nilichokuja kugundua ni kuwa muda wite wa mahusiano yetu alkuwa akiigiza tabia.
Kwa sasa ameonyesha tabia yake halisi

Ni mwanamke asietulia nyumbani, ana magroup ambao yana jinsia zote yaani wana kijiwe chao, zamani alikuwa anaaga kwanza kabla ya kutoka nyumbani ila kwasasa haagi kabisa, pia hana mawasiliano na mimi mpaka nimtafute.

Najiuliza je amepata mbadala wangu au marafiki zake wanamuweka busy mpaka ananisahau?
Naomba ushauri nichukue maamuzi gani?

Kama kuongea nae naongea nae ila anaacha kwa muda kisha tabia inajirudia.
Naombeni ushauri wenu.
Wakakilisha.
Piga shaba
 
Back
Top Bottom