Nimefurahishwa na tabia ya mpenzi wangu

Nimefurahishwa na tabia ya mpenzi wangu

Particles do not exist unless there is an observer
 
Hujui kama sperm ni mbolea? Mabao mengi ndio yamezikuza hiyo magugu
 
magugu ni uchafu, wewe jidanganye kuwa alikuwa haliwi. kaliwa na magugu yake
 
sperm zangu ndio zimefanya hiyo kazi

Tena inawezekana hajampima na uzito.Siku akimpima atakuta umeeongezeka sababu ya sperm alizomwagiwa.
Hongera kwa kazi zuri ya kukuza magugu na uzito wa shemejo yetu.
 
Mkuu nimefurahi sana leo haswa kwenye hiyo red
 
Hakika usilollijua ni usiku wa kiza.....!
Pengine tujue umri wako na wa mpenzio, huenda tukaweza kutabiri logic iliyokuwepo hapo....!
 
Kweli mapenzi uchizi. I cant buy this labda kama angesuka twende kilio kuanzia north kwenda south akizichukua za east na kuzisuka na west kufunika ndude na wataalam wathibitishe huo ni msuko wa lini. Hata hivyo hana tundu moja bana. Bado I cant buy this
 
Hakika usilollijua ni usiku wa kiza.....!
Pengine tujue umri wako na wa mpenzio, huenda tukaweza kutabiri logic iliyokuwepo hapo....!

Sihitaji ushauri nahitaji pongezi.
 
Back
Top Bottom