Nimefurahishwa na tabia ya mpenzi wangu

Nimefurahishwa na tabia ya mpenzi wangu

Huo ni uchafu, mav**i si kigezo cha uaminifu wewe kalagabaho.
 
Wewe unafurahia jambo usilolijua, hivi kufuga mavuzi ni ishara kuwa demu wako hagegedwi! wanawake wangapi wanagegedwa wakiwa na msitu wa mavuzi, acha utoto wa kujisifia mambo ya kijinga

Hajui kuwa mwenzie alimpata bwana mpenda manyoya ndo kisa hakunyoa.
 
hukuwajibibika hayo ungeyapunguza mwenyewe katika kiduku formation
 
Mshauri mpenzi wako auhifadhi huo msitu kwa ajili ya shughuli za kitalii, maonyesho ya sabasaba bila kusahau kuhifadhi mazingira na kudumisha uoto wa asili......na baadae mnaweza mkavuna mbao na kujiongezea kipato.....

Mbavu zangu miye! Team Akili za papuchi ni noma! hahahaaaaaa
 
Habari za siku
nyingi wana Jamii Forums

Nina siku mbili niko nyumbani nikiwa natokea safarani katika shughuli za
kimaendeleo ambazo zilinilazimu kusafiri na kutoweka maeneo ya nyumba
kwa mda wa miezi minne.

Siku ya jana niliamua kwenda kumtafuta mpenzi wangu ambaye bado anaishi
kwao na nilipingia simu kwa kumsihi zaidi afanye liwezekanalo tukutane

Kweli nilifanikiwa kukutana naye, kwa kweli hali ambayo nimemukuta nayo
namefurahishwa sana nakuamini ya kwamba hakuwahi kuchepuka tangu
nitoweke maeneo yale.

Mpenzi wangu nimejionea kwa macho yangu ya nyama yaani tangu nisafiri
hadi leo hajawai kufyeka nyasi katika shamba lake la thamani, na
hakutaka kufyeka hadi jana aliponifanyia suprise.
kwa kweli nimefurahishwa sana na saprize hiyo.

Nakupenda sana kipenzi na changuo la moyo wangu.

NB:Wanawake wote ambao wapenzi wenu wamesafari jaribuni kutumia hiyo
njia mtaniletea feedback,

dah kweli uchafu ni nature ya mtu. yaan naskia kinyaaa na iyo mijoto alivokuwa.

ivi mtu ukiingia bafuni na ivyo vifaa vya usafi unaviona hapo kweli unaweza kurudu chumbani na minywele?

ongereni kwa uchafu.
 
dah kweli uchafu ni nature ya mtu. yaan naskia kinyaaa na iyo mijoto alivokuwa.

ivi mtu ukiingia bafuni na ivyo vifaa vya usafi unaviona hapo kweli unaweza kurudu chumbani na minywele?

Unajua nini maana yakutaza suprise kwa mpenzi wako??
 
Yaani nimecheka sana kwan kabla sijafkia mwisho wa kuisoma nikaelewa unataka kuzungumzia nn.
mi sha wai kutana na hiyo hali na m nlitoka miez mi3 nilipo rudi kula mkatre wetu wa kila siku nilikuta kunapori kumbe kalikua kamtego mpenzi wangu alikua anaujauzito wa miez mi2 akawa anatengeneza madhingira ya kuninata katika hili ila nishtuka ndipo nilipoenda nae hospital coz kamchezo kalibadirika swaga. tukamkuta anakatoto tumboni bas ndo nikakosekana kiivyo so kua makini mwanamke NYOKA sana
 
Yaani nimecheka sana kwan kabla sijafkia mwisho wa kuisoma nikaelewa unataka kuzungumzia nn.
mi sha wai kutana na hiyo hali na m nlitoka miez mi3 nilipo rudi kula mkatre wetu wa kila siku nilikuta kunapori kumbe kalikua kamtego mpenzi wangu alikua anaujauzito wa miez mi2 akawa anatengeneza madhingira ya kuninata katika hili ila nishtuka ndipo nilipoenda nae hospital coz kamchezo kalibadirika swaga. tukamkuta anakatoto tumboni bas ndo nikakosekana kiivyo so kua makini mwanamke NYOKA sana

Mkuu kumbe yawezakana aligegedwa vyakutosha hafu ananizigua eti?!
 
Back
Top Bottom