Nimefurahishwa na tabia ya mpenzi wangu

Nimefurahishwa na tabia ya mpenzi wangu

Huyo mpenzi wako mchafu tu

Halafu kwani vuzi linachukua mwaka mzima kukua???

Halafu vuzi halizuii midushelele kuingia
 
hahahaaa!!! mbona unajistukia?

Hivi mtu akim cc member mwenzie katika thread ina maana yeye ndiye thread writer?

Halafu siku nyingine una pom quote mtu, haina haja ya ku m mention tena! Ni wastage of time kupokea notification 2 halafu zinaku direct sehemu moja!

Quote tu inatosha, usi mention Mr/Mrs shy land!

Btw, wapi nimesema wewe ni the so called Bush land?

Neno Land limekuwa likuwasumbua watu wengi nakusema Bush land na Shy land ni mtu mmoja
vipi? kuhusu haya Shy na Bush naye ni mtu mmoja au unataka kuniambia ninamiliki id nne.

uliponimention nikafikiri ni hizo tuhuuma.

anyway nimekuelewa mzee wa kutikisa pesa
 
Last edited by a moderator:
Neno Land limekuwa likuwasumbua watu wengi nakusema Bush land na Shy land ni mtu mmoja
vipi? kuhusu haya Shy na Bush naye ni mtu mmoja au unataka kuniambia ninamiliki id nne.

uliponimention nikafikiri ni hizo tuhuuma.

anyway nimekuelewa mzee wa kutikisa pesa

Kuna siku ulimwambia Baba_Enock kuwa wewe ni experienced hapa JF ?

In such a way, ukasema umejiunga toka 2009?

Ile ID yako ya V unaikumbuka?
 
Last edited by a moderator:
Kuna siku ulimwambia Baba_Enock kuwa wewe ni experienced hapa JF ?

In such a way, ukasema umejiunga toka 2009?

Ile ID yako ya V unaikumbuka?

Mkuu sina id nyingine tofauti na hii ambayo nimejiunga 2014
 
Last edited by a moderator:
Nilishawahi kukutana wa demu wa miaka 20 ana chaka la hatari, alinisumbua kiasi tukiwa ndani anadai alkua anaona aibu kwa sababu ya huo msitu, na akadai baada ya kuanza kuota vuzi aliona aibu kutoka na mwanaume akiwa na 14years, kwa hy kwa madai yake hadi nakutana nae ana 6years hajatoa papuchi lkn ckuona mazingira ya madai yake kunako nikajua ni sababu ya kibamia changu.
Nikaendeleanae km miezi minne hivi nikashtukia ana mimba lkn hakuwahi kunigusia hilo kumbe anayo ya miezi mitatu kabla yangu na mbaya zaidi ilikua inagombaniwa na jamaa wawili, baada ya kujua hayo nikaingia mitini kiaina na yeye akajua nimejua akakaa kimya,
Kwa hy kufuga vuzi kwa baadhi yao sio sababu ya kutotoa papuchi.
 
ha ha haha mwenzio anapenda kugegeda kukiwa na nyasi .. kweli kuibiwa rahisi sana
 
hahahahahaha,..mbavu zngu mie looh!so umejiona kidume mwenyewe kuingia msituni huku umejsahau kuwa yaweza kuwa kunawanyama wakali walitia kwato zao..HUO NI UCHAFU 2 HAIMAANISHI KWAMBA NI MWAMINIFU..hahahahahahaha
 
Kwani akiwa na magugu maji BOLOYanki hapiti?
 
Nimewahi kulutana na mwanamke mmoja niwanachuo mmewe alimwambia asinyoe mavuz* mpaka atakaporudi likizo akiamini hatagegedwa...
Ila dozi alikua anapata kama kawa mpaka karibia siku za kuondoka ...
Pole kama unaamini kwenye kama kufuga kunasaidia...genye ziko palepale
 
Kufyeka nyasi haipo kwaajili ya kugegedana ni usafi binafsi.
 
Back
Top Bottom