Nimefurahishwa na tabia ya mpenzi wangu

Nimefurahishwa na tabia ya mpenzi wangu

Kwani hizo nyasi zinazuia mgegedo?Kutembea na uchafu siwezi jamani khaaaa!???Yani miezi minne???Natembea na rumbesa la nyasi kisa nionekane sichepuki???
 
:lol: Wanawake mnashauriwa kubaki na majani na magugu kisa muaminiwe! loh ushauri mwingine bwana!.

Huyo mpenzio ni mchafu tu, hivi utatembeaje na kichaka kisa uonekane hujagawa pauchi??? huo ni utumwa.

umekuwa mkali. Ningekuwa mme wako ningeanza na wewe
 
Ujinga mwingine ni shida kweli.
Anyways, wadada siku hizi ni mwendo wa waxing tu...kitu para para!
 
Mbona mi nimemgegeda ivoivo mara nying tu mkuu, na mara yamwisho ni hivi juxi kati tuu hata wiki haijapita na wala hayakunisumbua wakati washughuli,,,
 
Wewe unafurahia jambo usilolijua, hivi kufuga mavuzi ni ishara kuwa demu wako hagegedwi! wanawake wangapi wanagegedwa wakiwa na msitu wa mavuzi, acha utoto wa kujisifia mambo ya kijinga

kbsaa.....baadhi ya wanaume wanayapenda hayo..akikuta demu hana hata stimu hamna
 
Mbona mi nimemgegeda ivoivo mara nying tu mkuu, na mara yamwisho ni hivi juxi kati tuu hata wiki haijapita na wala hayakunisumbua wakati washughuli,,,

kumbe kuna uwezekano umefanya ndaganya toto.
 
Kwani hizo nyasi zinazuia mgegedo?Kutembea na uchafu siwezi jamani khaaaa!???Yani miezi minne???Natembea na rumbesa la nyasi kisa nionekane sichepuki???

haaaaa.....rumbesa utadhani uko kwenye ufugaji.....

hajui kuwa kuna baadhi ya wanaume wanapenda nyasi.......
 
Kuna picha yake ningeiweka kwa hisani ya watu wa marekani ila nitaiweka nikiruhusiwa na mods. Full msitu
 
Wakati wewe haupo, alimpata anyependa nyasi akaziachia zijae, sasa wewe usiyependa nyasi umerudi anazitoa.
 
Mshauri mpenzi wako auhifadhi huo msitu kwa ajili ya shughuli za kitalii, maonyesho ya sabasaba bila kusahau kuhifadhi mazingira na kudumisha uoto wa asili......na baadae mnaweza mkavuna mbao na kujiongezea kipato.....

Ha ha ha haaa
 
Kwani hizo nyasi zinazuia mgegedo?Kutembea na uchafu siwezi jamani khaaaa!???Yani miezi minne???Natembea na rumbesa la nyasi kisa nionekane sichepuki???

hahha zinakwaruza mgegedo... unaeza ukachanika!!! ila yahitaji moyo kubaki nayo muda wote huo
 
Shake Money umetumia uthibitisho gani wa kuhakikisha kwamba mimi ni Bush land

hahahaaa!!! mbona unajistukia?

Hivi mtu akim cc member mwenzie katika thread ina maana yeye ndiye thread writer?

Halafu siku nyingine una pom quote mtu, haina haja ya ku m mention tena! Ni wastage of time kupokea notification 2 halafu zinaku direct sehemu moja!

Quote tu inatosha, usi mention Mr/Mrs shy land!

Btw, wapi nimesema wewe ni the so called Bush land?
 
Last edited by a moderator:
Uaminifu anaujua yeye na Muumba wake... Usijigambe hapa eti hajanyoa vz ndio alikuwa hachepuk
 
Back
Top Bottom