Nimefuma SMS hii kwenye simu ndogo ya mke wangu

Nimefuma SMS hii kwenye simu ndogo ya mke wangu

Lazima ufe kama wewe ni team kibamia halafu unasikia boloyanki kapita [emoji1] [emoji1] [emoji1] .

Anyway pole sana mkuu.
 
Usipanic kama unaushahidi tosha basi ni kigezo cha kuvunja ndoa. Ila sikushauri uchukue maamuzi haya tafuta suluhu ya mgogoro wenu, ukisema ufanye maamuzi yasiyo na tija utaenda kupambana na Jamhuri.
 
Pole sana mkuu, hicho ulichoona ni manyoya kuku keshaliwa.
 
OYAA MKUU ,, SURE NAOMBA UNIAMIN KTK HILI ALAFU NINAKUHAKIKISHIA KABISA.

HUYO BOLOYANK HAMPENDI UYO MWANAMKE WALA NINI ,, HUYO JAMAAA ANAJUA DEMU KAOLEWA ,,KWAIYO ANAJUA HAGARAMIKI CHOCHOTE ,, NAWALA HAMPENDI WALA NINI HAMPENDI HATA KIDOGO .

USHAONA MWANAGU ,,, UYO JAMAA ANACHOJARIBU NIKUMTUMIA KWA GARAMA ZAKE MWENYEWEE .SASA UNAJUA UKITAKA KUTHIBITISHA MANENO YANGU FANYA IVI.


KWANZA KAMA AMEJUA UMESHAJUA HAKIKISHA HULALI NAYE NYMBA MOJA NAWALA HAMSHEI KITU CHOCHOTE ( yupo radhi kukua ).

IYO SIMU PIGA PICHA IYO MESEJI ALAFU UMRUDISHIE SIMU YAKE .

USIKUBALI KUMPA HATA SEKUNDE MOJA YA MAJIBIZANO ( mshenzi ataanza Julia lia Mara akushike ubooo unajikuta umeshakula naumesahau). USIMPE IYO CHANCE .

IKIWEZEKANA MWONDOE NDANI EITHER DIPLOMATICALLY AU FORCEFULLY .

ALAFU KAMA HUJAKALILI MINAMBA YAKE ,, PIGA KIMYAAA ,JIFANYE KM UMEMSAHAU IVI .

WANYUMBAN KWAO USIWAJULISHEEE USIWAJULISHE HATA KIDOGO ..

USIMPIGIE SIMU WALA KAMESEJI WALA USIJARIBU KUMFUATILIA ATAKAPOKUA YUPO NANI AU KAZINI KWAKE AU LAH.......

JIFANYIE MAMBO YAKOOO ,,POLEPOLE NATARATIBU MUNGU ATAKUSAIDIA UNAZOEA .

sasa uko aliko ,,Jamaa yake +nayeye watakua wanawaza umepanga kuwafanyia NINI ???.

Jamaaa atakua anaweweseka sana tena km nayee kaoa ndo kabisaaaa presha ,,Anawaza ukija kumwambia DEMU wake ,,, lkn pia anawaza atawezaje kuficha siri yakua nawanawake wawili ??¿???.

Alafu weeee Tafuta mwanamke rafiki yako wakawaida ,, mpange vizuri alafu muigize kama niwapenzi ,,, SABABU DEMU UKO ALIKO ATAKUA ANATAMAN KUJUA MENGI KUKUHUSU ,ATAJARIBU KUPEPELEZA KWA MAJIRANI MAENDELEO YAKO... alafu wewe ujifanye kama unatangaza ndoa nahuyu rafiki wako ( unazuga tuu ).

Kule DEMU ,, ataanza kujihisi km mpotezaji ,,kwanza atamkosa jamaa wake sababu muhuni alikua mpigaji tuuu

Lkn pia anawaza kukukosa naww +ndoa.

Lakin pia Anawaza WAZAZI wake atawambia NINI +marafiki zake.

SASA HAPO KIDUME NDO UTAKUNJA NNE ,ALAFU UNALITIZAMA JITU LINATEMBELEA MAGOTI MACHOZI YAKILITOKA MAMAEEE.

NAHAPO NDO UTAKUA MWAMUZI ,,,, NAKUHAKIKISHIA MKUUUU HAKUNA MWANAMKE ASOPENDA MAISHA YA NDOA KABISAAA HAYUPO ... KWAIYO DEMU WAKO ATAJIHIS MPOTEZAJI VIBAYAAA.


AFTER ALL ,,, UACHANE NAYE TUUUU , NMEKUSHAURI KM MKRISTO ,,MAANDIKO YANASEMA MWANAMME AMUACHE MKEWE KWA DHAMBI YA UZINZI .
 
Meseji inasema:

"...hapana mama, sio kubwa mbona, ni wewe tu una uch* mdogo. Lakini naona unaizoea taratibu".

Iko hivi...

Nipo kwenye mgogoro na wife na hatusemezani wala hatushiriki tendo la ndoa wiki ya tatu sasa. Jana aliondoka asubuhi kama kawaida akaenda ofisini kwake, anafanya kazi kwenye kampuni ya soda. Alichelewa kurudi kupita siku zote na bila kunitaarifu.

Kwa kawaida hua anasimu 2, moja yake binafsi nyingine alinunuliwa na kampuni na anaitumia kwa mawasiliano ya kikazi tu. Hii ya ofisi mara ni nokia tochi tu na hua mara nyingi anaizima akiwa home usiku, jana kasahau kuizima kumbe ndo anakoficha madudu yake huko.

Hii simu hua sipekui kabisa kama ile simu kubwa kwakua hua naamini inamambo ya kiofisi na mawasiliano ya humo yaweza kua siri. Sasa jana alipoenda kuoga nimefuma meseji hoyo kwenye kale kasimu, meseji imetoka kwa gudume flani jina kasevu "Boloyank".

Sijamuuliza kitu mpaka sasa. Nakufa mwenzenu! Ninahasira hadi nashindwa kuongea wala kumeza mate. Nahisi kufa na wahusika wa kifo changu ni wife na Boloyank.

NYONGEZA
================
*M-Pesa jamaa anaonekana jina lake kamili ni BONI MANYANKI

*simu nipo nayo mpaka sasa

*nimemchek whatsapp dp nimescreenshot ninayo picha yake but sjui kama sheria JF inaruhusu nipandishe hapa

*wife kaniambia harudi home nifanye nitakalo
Kama amesema harudi itakuwa amekurahisishia sana huyo amekuchoka achana nae
 
Acha kabisa mkuu, ila kumbe jina lake ni BONI MANYANKI
Weee mkuuu weee ,,sasa demu anakuambia *ufanye utakalo **

Sasa unangoja nn???? .... Ndoa ya chach NINI bana ?????. Piga chini kabisaa huyooo ,, sasa mpaka amefikia IYO hatua maana ameshakudharau ...nilitegemea uko aliko analia kilio kibaya ..kumbe kala yamini .

ALAFU KWANN BADO UNAWASILIANA NAYE ??? KWANN UNACHOKONOA MPAKA KUTAKA KUMJUA UYO BOLOYAKE ?????

ACHA IZO BANA ,,UJUE UTAKUFA PRESHA
 
Pole mkuuu ,, najua maumiv unayopitia hapo hayaelezeki , naunaona kila kitu nikichungu .

Ngoja nikuambie kitu ,, ulishawah ukakaa ukafikiria hatima ya Hasira ??? .

Ona ,mkuuu Hasira nihasara ,,Alafu kwann ufanye mambo yahasira ,, Kiss kajanamke kasojielewa ??? Mkuuu kanamke kenyewe siuliamua kukaoa ili kutimiza ahadi yakutoonekana ulikua unamchezea !!?.

Sasa kwann upumbavu wake ukuletee shida alafu mwisho wasiku aendelee kufanya upumbav wake ????.

ONA MAN ,, WEWE NIMWANAMME WANGUVU NASIKU ZOTE UTABAKI KUA MWANAMME WANGUVU ,, HAINA HAJA YA KUENDELEA KUWAZA TATIZO LISOKUA LAKO ,, KWANN UWAZE WAKATI UKO NJE KUNA MWANAMKE ANAKUPENDA NAKILA SIKU ANATAMAN HATA UMSALIMIE ???? YAAAN NAWW UUMIZWE NA MWANAMKE ASOJITAMBUA ????.

AAAHHHH BANA MKUUU ,,EMBU ACHA ACHA IZO MAMBO BANA. WEWE NI HB WANGUVU , UNAJUA KUPENDA NA UNAJUA KUJALI SANA ,, WEWE NIMWANAMME AMBAYE MWANAMKE MWENYE AKILI HUTAMAN KUA NAWEWE . WEWE NIMCHAPAKAZI KAZI WANGUVU ,, WEWE NIMWANAMME AMBAYE UKITOKA TU NJE NAKUSEMA UNAITAJI MWANAMKE WANAKUJA WENGI MPAKA UNAWAKATAAA

SASA MKUUUU IVI KWELI UVURUGE LAIFU LAKO KISA MWANAMKE ASOJIELEWA ??? AAHHHHHH HATA MIMI RAFIKI YAKO ,NITAKUDHARAU SANA NA HATA MBINGU HAZITOKUJA KUKUSAMEHE KAKA.

ONA ,MWANAMKE ASOJUA KULAI MAPENZI HUWA SIO MJUZI WAKUPENDA NASIKU ZOTE HATA UMFANYIE NINI HUWA HAJUI MAANA YAMAPENZI NAHATOKUJA KUELEWA ,, NISAWA NAPUNDA ULOMPELEKA MTON KUNYWA MAJI LKN BADO AKOGOMA KUNYWA ,,UTAMPIGA ???????.

KWANZA ,,NINGEKUA MIMI NINGESHUKURU KWAMBA HATIMAYE NIMEJUA UJINGA WAKE ,,WENDA KWAKUTOJUA ,ANGENILETEA UKIMWI ,,ANGENISINGIZIA MIMBA ,,, ALAFU NAMIGOGORO ISINGEISHA ,,SASA MWENYEWE KALIKANYAGA ,, UMEJUA UKWELI ,,UNATAKA KUJIUA ??????.ALAFU ILI IWEJE ?????

UMEWAZA JUU YA WAZAZI WAKO ??? NDUGU ZAKO ???? VIPI MWANAO ???? JE UMEMSAHAU YULE MTU WAKO UNAYEMPENDA SANA KUPITA MAELEZO (MAMA) ??? SASA HAO UNATAKA UWAACHAJE ??? NAVILIO UONEKANE MWANAMME ALOSHINDWA ?????? AU NATABASAMU UONEKANE MWANAMME ALOKAMILIKA ?????.
Putin nimekuelewa sana mkuu, yan sana aisee. Nitakutafta ebu
 
Pole kaka, hao ndo unasikia wajapan, ni boloyung haswa na kipindi ukiingia nae bank anakubembeleza mshitaki kwa mamamkwe wako km umeoa musoma au kwa wameru,
3c7a5f1194c8ca00a6b634efa8a8eab8.jpg
Hamna. ,, akimshitaki sio dili ,, maana shitaka linapunguza AIBU .

Yeye amfukuze ,,alafu demu kunasiku ataulizwa ,mumeo hajambo ???? Atataman kujifukia namchanga.
 
Back
Top Bottom