Nimefuma SMS hii kwenye simu ndogo ya mke wangu

Nimefuma SMS hii kwenye simu ndogo ya mke wangu

Hahahahahaha nacheka utafikiri mazuri, polee sana jamaa ila hayo mate jitahidi uyameze tu
 
Sure mkuuu ,,ujue nmeongea KWA hisia sana man .

Kikubwa nikuombe chukua hatua kama mwanamme ,yaan uchukue hatua km mwanamme .USITHUBUTU KURUHUSU MWANAMKE AKUUMIZE ...SIKIA ,,NAKUA BABU YANGU KILA NILIPOKUA NAONGEA NAYE ALIKUA ANANISISITIZA ,,MJUKUU WANGU ,, USIJE RUHUSI MWANAMKE AKUUMIZE MAANA MAUMIVU YAKE YANADHOOFISHA KIUCHUMI ,KIAFYA NAKIJAMII* .

naiyo ndio sheria yangu ktk mahusiano.[emoji115] [emoji115] [emoji115]
Umenipa nasaha nzuri sana mkuu.
 
bro ni mkeo wa ndoa au mnaishi kisela tu, kama ni mkeo wa ndoa omba msaada wa mawazo kwa watu unaohisi watakuwa msaada kwako, jikaze mtoto wa kiume kwani mapenzi jeneza
 
Ctaki kujua km ni kweli au chai... km limempata yeyote pole sana, inauma sana!
 
Acheni kuchunguza Vifo visivyo vya lazima mate utayameza utake usitake

pole sana kashachimbwa bwawa muda si mrefu utaanza kuogelea na kuitwa kibamia, ikifikia hivyo nitafute mkuu
Na Mimi nina tatizo kama hilo, naomba nikutafute Mkuu
 
Pole sana mkuu,japo hujatuambia chanzo cha ugomvi wenu na hii ni mara ya ngapi..Jaribu kukaa nae kikao mkiwa na watu wazima ili kusuluhisha,hii ifanye baada ya hasira zako kupungua au kuisha.
 
Uyu boloyank x mtu mzr kweny movie zetu zile z luvuvumkandal
 
SASA HAPO KINACHOKUJA KUUMA SIO TENA KUCHEAT, NI BOLOYANK KUKUZID MJEGEJO ...POLE MKUU WIFE ALIKUA NA MNATO NDO ANAPANULIWA SASA KUWA [emoji571]
 
*Boloyank*
IMG_20171208_150146.jpg
 
Kwanza kosa la kwanza umetuambia sisi
Kosa la pili kumjulisha mkeo
Kosa la tatu kuwa na picha ya jamaa

Ulitakiwa kufanya kimya kimya
Chukua spoke, mtafute mbaya wako
Nenda na kiberiti cha gesi...
Tafuta morphine mdrug afu choma ubooo wake.....
 
hahaahaha.....mkuu hapo mtafute tu boloyank ucheze nae movie[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Pole Sana kiongozi, wanaume tuliooa tuna mitihani sana kwa kweli
 
Kuchapiwa kunauma sana...sina uzoefu ila i cant imagine the pain.

kila la kheri
 
Meseji inasema:

"...hapana mama, sio kubwa mbona, ni wewe tu una uch* mdogo. Lakini naona unaizoea taratibu".

Iko hivi...

Nipo kwenye mgogoro na wife na hatusemezani wala hatushiriki tendo la ndoa wiki ya tatu sasa. Jana aliondoka asubuhi kama kawaida akaenda ofisini kwake, anafanya kazi kwenye kampuni ya soda. Alichelewa kurudi kupita siku zote na bila kunitaarifu.

Kwa kawaida hua anasimu 2, moja yake binafsi nyingine alinunuliwa na kampuni na anaitumia kwa mawasiliano ya kikazi tu. Hii ya ofisi mara ni nokia tochi tu na hua mara nyingi anaizima akiwa home usiku, jana kasahau kuizima kumbe ndo anakoficha madudu yake huko.

Hii simu hua sipekui kabisa kama ile simu kubwa kwakua hua naamini inamambo ya kiofisi na mawasiliano ya humo yaweza kua siri. Sasa jana alipoenda kuoga nimefuma meseji hoyo kwenye kale kasimu, meseji imetoka kwa gudume flani jina kasevu "Boloyank".

Sijamuuliza kitu mpaka sasa. Nakufa mwenzenu! Ninahasira hadi nashindwa kuongea wala kumeza mate. Nahisi kufa na wahusika wa kifo changu ni wife na Boloyank.

NYONGEZA
================
*M-Pesa jamaa anaonekana jina lake kamili ni BONI MANYANKI

*simu nipo nayo mpaka sasa

*nimemchek whatsapp dp nimescreenshot ninayo picha yake but sjui kama sheria JF inaruhusu nipandishe hapa

*wife kaniambia harudi home nifanye nitakalo
Ukiwa muongo
https://www.jamiiforums.com/threads...a-kujua-kumbe-namwaga-manii-mapajani.1303320/
 
kitumbua kishaingia mchanga,chagua kukitupa au kukisafisha uendelee kula(Ila kama una kibamia na demu anaanz kuzoea HOGO la BOLOYANKI nakushauri utupe tu icho kitumbua)
 
Back
Top Bottom