Nimefiwa na babu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefiwa na babu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uncle Kaso, Apr 13, 2012.

  1. Uncle Kaso

    Uncle Kaso JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    Ndugu zngu wanajf,nimepigiwa simu sasa hvi nikiwa mbal kidogo na nyumbani,nilishtuka lakn ckuwa na jinc! Nilimpenda lakini mwenyezi Mungu kampenda zaidi,babu niliyekuwa nampenda sipo naye tena duniani!
     
  2. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 905
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    r p babu wa Sir H
    Lakini kwetu hapo tunacheza ngoma na disco la nguvu
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,963
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    pole sana
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    pole sana mkuu.
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 4,256
    Likes Received: 2,079
    Trophy Points: 280
    ...pole, endeleza matendo yake mema.
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Poleni... Mwenyezi Mungu awajalie wepesi katika shughuli yoote.
     
  7. Uncle Kaso

    Uncle Kaso JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    Kwenu nchi gani mkuu,nackia Kenya ndo wanaculture hiyo!
     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,813
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    pole sana kaka
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,087
    Likes Received: 6,554
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu. kwetu msiba wa babu na bibi hatuliagi.
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,673
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu.
     
  11. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 5,104
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    wengi wao wapiga kura wa ccm na waoga kusikia mabadiliko. Rip lakini!
     
  12. m

    mmc Senior Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Pole sn. wewe ulmpenda lakini mungu kampenda zaidi. Rip babu yetu.
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,708
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu, najua uchungu wako.
    Mphamvu wishes you a quick recovery...
     
  14. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 10,144
    Likes Received: 2,104
    Trophy Points: 280
    R.I.P Babu Sir H. Mshukuru MUNGU kwa ajili ya babu yako. tena furahi kwani nina asilimia kubwa kuwa amejitahidi kufanikisha zilizokuwa ndoto zake, mpaka leo wewe tuko JF pamoja, babu anastahili kupumzika kwa aman kabisa.
     
  15. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 10,144
    Likes Received: 2,104
    Trophy Points: 280
    kulia hakuna maana hasa kwa mtu aliyekwisha kupata hadi vitukuu. kamaliza kazi zake, anastahili kupzika.
     
  16. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,812
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Pole,sote tutafuata huko! R.I.P babu.
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,731
    Likes Received: 12,806
    Trophy Points: 280
    pole sana
     
  18. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,409
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    RIP Babu;

    POle sana Mkuu. Sote tupo njia moja, tunatofautiana usafiri tu wa kutufikisha huko alikoenda Babu yetu.


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  19. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    RIP BABU !
    Hopefull tutaonana tena.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,976
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    R.I.P babu wa Sir H
     
Loading...