Nimefiwa na Babamkwe! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefiwa na Babamkwe!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimox Kimokole, Feb 26, 2012.

  1. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habari wana JF? Nimefiwa na Babamkwe wangu Mwalimu Juma Ally Nzumbe kwa wale watu wa Nzega wanaomfahamu. Msiba upo Pugu Kajiungeni kichangani kona ya kisarawe kwa wale wanaomfahamu na wangependa kuja piga 0714507507 au 0786507507. Maziko ni kesho saa saba mchana makaburi ya Kisutu
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,523
    Likes Received: 1,704
    Trophy Points: 280
    Inlalilahi wa inlalilahi rajwuun.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    pole kwa kufiwa
     
  4. L

    LISAH Senior Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana na mungu ampumzishe kwa amani baba mkwe wetu.
     
  5. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    asante mkuu, ndo tunakuwa hivyo
     
  6. Kifimbo Cheza

    Kifimbo Cheza JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Inlalilahi wa inlalilahi rajwuun.
     
  7. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,539
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Pole sana!!Mungu awafariji hasa katika kipindi hiki kigumu!!!
     
  8. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    asante Angle
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,447
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Pole sana mkuu.
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mungu ametoa na mungu ametwaa
    poleni sana mkuu
     
  11. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 939
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mungu awe pa1 nanyi ktk wkt huu mgumu.
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 25,576
    Likes Received: 12,860
    Trophy Points: 280
    Rip mkwe
     
  13. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    pole sana kwa msiba,
    rip baba mkwe
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 12,030
    Likes Received: 2,677
    Trophy Points: 280
    R.I.P baba mkwe.
     
  15. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    pole sana ndugu hasa katika kipindi iki kigumu, Mungu awatie nguvu, ayo ndo maisha kkwani Mwenyezi mungu kampenda zaidi, wape pole wote.
     
  16. BASIASI

    BASIASI JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    mpwa polesana sana sana MUNGU AMLAZE MAHALI PEMA BABAMKWE WETU UKION AWEKUNDU NA MSG YA XXX NDIO YANGU MPWA MSALIMIE MA WIII
     
  17. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,384
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu...RIP baba mkwe wetu.
     
  18. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,785
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Poleni wafiwa. Mungu Amlaze Marehemu Mahali Pema Peponi. Amina.
     
  19. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sisi ni wa Mwenyezi Mungu na kwake ndiyo marejeo yetu sote.
     
  20. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu! Ndio njia yetu wote.
     
Loading...