Nimefikia maamuzi, najitoa rasmi CCM

Usijitoe mkuu subiri ccm mpya inakuja Mwenyekiti anatafuta hela aongeze ndege nyingine zikifika kumi kila mwanaccm atapanda bure

Au we hutaki kupanda ndege shauri yako
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28]
 
Kama masharti ya kumiliki siraha yangelegezwa kidogo, ,, hakika watanzania tungepunguzana kimya kimya....maana huku mitihani tunachukiana mabalaa utadhani tulipigiana kura!!!
 
Wape salami zao huko ulikohamia. Safali njema.
 
Alafu unakuta mtu anakwambia serikali ya awamu hii ni bora kuliko ile iliyopita..huyu si anakuwa amelogwa??

Ukijiuliza pesa zinazookolewa zinafanyia nini wala hutoona!

Hivi Jk alikuwa anatoa wapi hela??
 
Hata Kafulila wakati anahama CHADEMA mwaka 2009 alikuwa na tambo nyingi. Leo huyooo karejea. By the way who are you? Unaweza kunieleza ni mijadala gani umeanzisha humu kuisupport CCM?
wali kuwepo watu kma hawa wakapita ........basi yeye napita.......isipanic mkuu
mbona ccm hatuna watu kama nyie??? au ww ni ccm sampuri gani??
 
Kidogo wew umenishawishi kuwa kweri ulikuwa kada kwa hoja zako ambazo ziko openly zisizoegemea upande ule wa blue na nyekundu.
Nikupe big up kwa maamuzi yako
 
Makumbele nimevumilia mengi.. Nimevumilia mengi mama we.. Lakini leeoo nimefika mwisho. !! Huu wimbo nausikiaga kwa mbali safari hii nitautegea sikio kwa ukaribi.
 
Ashukuriwe Mungu toka nimekuwa na akili ya kuanza kifikiri sijawahi kuikubali ccm
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…