Nimefanya sex kwenye danger day

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Aug 1, 2016
1,366
2,000
Wakuu naombeni msaada wa kufanya ili mchepuko usipate mimba nimefanya ile nimemaliza kumbe alikuw kwenye sku ya hatari afu alijisahau hapa geto hakukaliki kuna kilio hatari wakuu naomben msaada wa kufanya mimba isitunge
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,350
2,000
Wakuu naombeni msaada wa kufanya ili mchepuko usipate mimba nimefanya ile nimemaliza kumbe alikuw kwenye sku ya hatari afu alijisahau hapa geto hakukaliki kuna kilio hatari wakuu naomben msaada wa kufanya mimba isitunge
hili neno sexy hapo ulipolitumia sio mahala pake
 

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Dec 31, 2011
5,272
2,000
katafute hii kitu faster
 

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,528
2,000
Ninda kainyonye itatoka tu kama haijamaliza siku 2 kwani hata haijajua mazingira ya huko. Haya, leo leo zama chumvini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom