NIMEDHAMIRIA KUMTEKETEZA BOSI WANGU!!!!!!!!!! For GOOD!

NIMEDHAMIRIA KUMTEKETEZA BOSI WANGU!!!!!!!!!! For GOOD!

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Posts
15,700
Reaction score
29,210
Wakubwa zangu shikamooni! Peopleeeeees Niajeeeeeeeeeeeeeee!

This thread aint about peace or love! Neither is it about unity or forgiveness! Its about REVANGE!!!!!! Revange n nothing bt Revange!!!!!!!!!!!!

Kama mnavojua vita vyangu na Boss mburula leo vimefikia pabaya sanaaaaa! Yaani leo tumedelare war wazi wazi. Im detemined to do whatever it takes to take over his post, status and destory him for good!!!!!!!(Im doin this for me n for the others) Can u imagine mtu anakujazieni PEF hovyooo hovyooo ili tusipate BONUS na PROMO????!!!!!, na anajua maisha yetu ya kuunga unga, wengine wanafamilia zinawategemea!!!!!!!!!!! Sikukuuu na familia bila Bonus!!!!!!!!!!! Damn!!!!!!!!

Leo bosi kanijazia Performance Evaluation Form, Kanilima mi average na more effort needed mwanzo mwisho!!!!!! Good moja tu!!!!! Can u imagine what this MF did? And he was LAUGHING while filling the stupid report!!!!!!!!!!! Jasho lilianza kunitoka, then likakatika nikaanza kuhisi baridi na homa! WTF!!!!!!!!!!! Yaaani I KISSED THAT PROMO AND THE BONUS GOOD BYE!!!!!!!!!! This cant go unpunished!!!!!!!! Alivomaliza nikamwambia we will see who laughs last and long!!!! Akaniambia is that a threat? Nikamwambia its compliment! Enjoy it while it lasts!!!!!!!!

Sasa hapa nishaona nikiendelea kucheka na nyani nitavuna mabua!!!!!!!! Jst imagine hapo tu kasenior ndo kanialshabab namna hiii! If i sit back n do nothing akifikia level za Directoriate si ndo ataturn my life to a living hell!!!! The best option ni to stop him from gettin on the top. SIJUI NIKAMTOE SHIPA TU AWE ANAKUJA NA MSULI OFISINI!!!!!!! Damn!!!

Kuna mtu nae kajaziwa ufyorooo naona kazama ZOOM kusaka kazi, mapemaaa!!! LOL! Macho mekundu kwa kilio. Chezea Xmass bila Bonus na familia!!!! I guess some run some of gotta stay n fight back!!!! Huyu si mtu wa kutafuta nae suluhu!!! Dawa ni kumkomesha tu!!!! Sawa mie sina vyeti vya HAVARD, CAMBRIGE,OXFROD na midude gani huko ila silaha yangu ni MAJUNGU TUUUU! Nitamjungua mpaka atanikoma! Im officialy diging the dirty in his past. every body got a past and PEOPLE HAVE THE RIGHT TO KNOW!!!!!!!!

Kama nilivosema THIS THREAD IS ABT REVANGE AND NOT FORGIVENESS naomba kwa wale mnaonyanyasika kama mie huko maofisini mnipe Dawa ya kumtibu huyu kisirani huku. Wenzenu twafaaaaa! Kuna watu wanfamilia zinawategemea nao wananitegemea mie kumtibu huyu mgonjwa kisirani manake wote tumekalia kuti kavu nae ndo kashika panga analikata hivoooo. KUFA HATUFI ILA CHA MOTO TWAKIONA WENZENU!!!!!!!!!

Ngoja nikatulize maumivu na SAINT ANNA NA KONYAGI ZINGA KUBWAAAA manake bila hivo MUDDER CASE inaninyemelea! (May be Saint Anna has a solution) Nitarudi Usiku kumalizia Hasira zanguuuuu! Shiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiit!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! UJENZI MWEMA WA TAIFA!!!!!!!!!!!!!!!
 
Mkuu lara 1, punguza jazba..

I think you meant Revenge and not Revange..Ni ngumu kusema(personally), kwa kuwa hatujui utendaji wako kazini, Bosi ndiye anaoujua..sasa inawezekana amekupa grade giyo kutokana na ulinganifu wa wafanyakazi wenzako(as in unawajibika sana lakini not at the required level)..But on the other side, usimfanyie kisasi(revenge) kuwa mvumilivu kidogo..Most of people don't know how close they are to their goals when they decide to give up!
Just dont be one of those people dada.
 
Wakubwa zangu shikamooni! Peopleeeeees Niajeeeeeeeeeeeeeee!

This thread aint about peace or love! Neither is it about unity or forgiveness! Its about REVANGE!!!!!! Revange n nothing bt Revange!!!!!!!!!!!!

Kama mnavojua vita vyangu na Boss mburula leo vimefikia pabaya sanaaaaa! Yaani leo tumedelare war wazi wazi. Im detemined to do whatever it takes to take over his post, status and destory him for good!!!!!!!(Im doin this for me n for the others) Can u imagine mtu anakujazieni PEF hovyooo hovyooo ili tusipate BONUS na PROMO????!!!!!, na anajua maisha yetu ya kuunga unga, wengine wanafamilia zinawategemea!!!!!!!!!!! Sikukuuu na familia bila Bonus!!!!!!!!!!! Damn!!!!!!!!

Leo bosi kanijazia Performance Evaluation Form, Kanilima mi average na more effort needed mwanzo mwisho!!!!!! Good moja tu!!!!! Can u imagine what this MF did? And he was LAUGHING while filling the stupid report!!!!!!!!!!! Jasho lilianza kunitoka, then likakatika nikaanza kuhisi baridi na homa! WTF!!!!!!!!!!! Yaaani I KISSED THAT PROMO AND THE BONUS GOOD BYE!!!!!!!!!! This cant go unpunished!!!!!!!! Alivomaliza nikamwambia we will see who laughs last and long!!!! Akaniambia is that a threat? Nikamwambia its compliment! Enjoy it while it lasts!!!!!!!!

Sasa hapa nishaona nikiendelea kucheka na nyani nitavuna mabua!!!!!!!! Jst imagine hapo tu kasenior ndo kanialshabab namna hiii! If i sit back n do nothing akifikia level za Directoriate si ndo ataturn my life to a living hell!!!! The best option ni to stop him from gettin on the top. SIJUI NIKAMTOE SHIPA TU AWE ANAKUJA NA MSULI OFISINI!!!!!!! Damn!!!

Kuna mtu nae kajaziwa ufyorooo naona kazama ZOOM kusaka kazi, mapemaaa!!! LOL! Macho mekundu kwa kilio. Chezea Xmass bila Bonus na familia!!!! I guess some run some of gotta stay n fight back!!!! Huyu si mtu wa kutafuta nae suluhu!!! Dawa ni kumkomesha tu!!!! Sawa mie sina vyeti vya HAVARD, CAMBRIGE,OXFROD na midude gani huko ila silaha yangu ni MAJUNGU TUUUU! Nitamjungua mpaka atanikoma! Im officialy diging the dirty in his past. every body got a past and PEOPLE HAVE THE RIGHT TO KNOW!!!!!!!!

Kama nilivosema THIS THREAD IS ABT REVANGE AND NOT FORGIVENESS naomba kwa wale mnaonyanyasika kama mie huko maofisini mnipe Dawa ya kumtibu huyu kisirani huku. Wenzenu twafaaaaa! Kuna watu wanfamilia zinawategemea nao wananitegemea mie kumtibu huyu mgonjwa kisirani manake wote tumekalia kuti kavu nae ndo kashika panga analikata hivoooo. KUFA HATUFI ILA CHA MOTO TWAKIONA WENZENU!!!!!!!!!

Ngoja nikatulize maumivu na SAINT ANNA NA KONYAGI ZINGA KUBWAAAA manake bila hivo MUDDER CASE inaninyemelea! (May be Saint Anna has a solution) Nitarudi Usiku kumalizia Hasira zanguuuuu! Shiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiit!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! UJENZI MWEMA WA TAIFA!!!!!!!!!!!!!!!

Noooooo! shosti dnt do that plz, calm down kama vp ondoka eneo la tukio take a walk 2calm ur nerves then later i wil advice u wat 2do!
 
Mkuu lara 1, punguza jazba..

I think you meant Revenge and not Revange..Ni ngumu kusema(personally), kwa kuwa hatujui utendaji wako kazini, Bosi ndiye anaoujua..sasa inawezekana amekupa grade giyo kutokana na ulinganifu wa wafanyakazi wenzako(as in unawajibika sana lakini not at the required level)..But on the other side, usimfanyie kisasi(revenge) kuwa mvumilivu kidogo..Most of people don't know how close they are to their goals when they decide to give up!
Just dont be one of those people dada.

Huyu bosi vita yetu ilianza kutokana na Kugoma kuwa kiburudisho chake!!!!!!!!!!!!!!!!!! Sasa hata nifanyaje ananikomoa!!!!!!! Aghhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!! Ngoja nimuwahi Saint Anna manake nyie maboss U CAN NEVER UNDERSTAND!!!!!!!!!!!
 
Ciello okoa jahazi hapa nahisi muda si mrefu kuna tanzia itasomeka hivi TANZIA:BOSS WAKE lara 1 ameanguka BAFUNI!
yes thts wat am tryng 2tel her overreacting isnt going 2help her, najua ana hasira na akifanya lolote kwa hasira hatoachieve lolote, so my shost lara 1 calm down 4now....
 
Last edited by a moderator:
Leo bosi kanijazia Performance Evaluation Form, Kanilima mi average na more effort needed mwanzo mwisho!!!!!! Good moja tu!!!!! Can u imagine what this MF did? And he was LAUGHING while filling the stupid report!!!!!!!!!!! Jasho lilianza kunitoka, then likakatika nikaanza kuhisi baridi na homa! WTF!!!!!!!!!!! Yaaani I KISSED THAT PROMO AND THE BONUS GOOD BYE!!!!!!!!!! This cant go unpunished!!!!!!!! Alivomaliza nikamwambia we will see who laughs last and long!!!! Akaniambia is that a threat? Nikamwambia its compliment! Enjoy it while it lasts!!!!!!!!

Kama ni wa jinsia tofauti na wewe hebu jaribu kutembea naye pengine itakuwa ndiyo solution maana kama juhudi za kikazi hazileti matunda huenda kuna jambo
 
Pole lara 1, l know what you are going thru coz l am also in the same sh.t.

Nenda home kapumzike, it will do u good. I can guess unafanya kazi kwenye kampuni mimi kwenye shirika ambalo ni non for profit so mambo mengi ni tofauti.

Na nakubaliana nawe staying n fight is good. Do chochote lkn usitengeneze uongo coz if u do, it will come back to you.
 
mpe KIDUDE tu ataanza kukujazia EXCELLENT kwenye hiyo PEF...kwa nini ufe kwa stress mtoto wa kike wakati rasilimali unayo????
 
Asilimia kubwa ya maboss huwa wanakuwa na roho mbaya sana...ili aonekane kafanya kazi basi ni mwendo wa kukandamiza wengine wa chini yake...halafu usiombe uwe unafanya kazi kwenye haya makampuni ya wageni halafu boss ndio bandiduu, ole wako uchelewe hata dakika moja na sababu yako iwe ni traffic jam, mbona kitakushukaaa
 
mmmh yaani hujameet hata expectation za kampuni?
mnatumia balance score card sio?
utakomaje LARA1
but fanya kazi bwana pia kuwa mtu peace smile!!!!!!!!!!!!!!!!!1
 
Last edited by a moderator:
Wakubwa zangu shikamooni! Peopleeeeees Niajeeeeeeeeeeeeeee!

This thread aint about peace or love! Neither is it about unity or forgiveness! Its about REVANGE!!!!!! Revange n nothing bt Revange!!!!!!!!!!!!

Kama mnavojua vita vyangu na Boss mburula leo vimefikia pabaya sanaaaaa! Yaani leo tumedelare war wazi wazi. Im detemined to do whatever it takes to take over his post, status and destory him for good!!!!!!!(Im doin this for me n for the others) Can u imagine mtu anakujazieni PEF hovyooo hovyooo ili tusipate BONUS na PROMO????!!!!!, na anajua maisha yetu ya kuunga unga, wengine wanafamilia zinawategemea!!!!!!!!!!! Sikukuuu na familia bila Bonus!!!!!!!!!!! Damn!!!!!!!!

Leo bosi kanijazia Performance Evaluation Form, Kanilima mi average na more effort needed mwanzo mwisho!!!!!! Good moja tu!!!!! Can u imagine what this MF did? And he was LAUGHING while filling the stupid report!!!!!!!!!!! Jasho lilianza kunitoka, then likakatika nikaanza kuhisi baridi na homa! WTF!!!!!!!!!!! Yaaani I KISSED THAT PROMO AND THE BONUS GOOD BYE!!!!!!!!!! This cant go unpunished!!!!!!!! Alivomaliza nikamwambia we will see who laughs last and long!!!! Akaniambia is that a threat? Nikamwambia its compliment! Enjoy it while it lasts!!!!!!!!

Sasa hapa nishaona nikiendelea kucheka na nyani nitavuna mabua!!!!!!!! Jst imagine hapo tu kasenior ndo kanialshabab namna hiii! If i sit back n do nothing akifikia level za Directoriate si ndo ataturn my life to a living hell!!!! The best option ni to stop him from gettin on the top. SIJUI NIKAMTOE SHIPA TU AWE ANAKUJA NA MSULI OFISINI!!!!!!! Damn!!!

Kuna mtu nae kajaziwa ufyorooo naona kazama ZOOM kusaka kazi, mapemaaa!!! LOL! Macho mekundu kwa kilio. Chezea Xmass bila Bonus na familia!!!! I guess some run some of gotta stay n fight back!!!! Huyu si mtu wa kutafuta nae suluhu!!! Dawa ni kumkomesha tu!!!! Sawa mie sina vyeti vya HAVARD, CAMBRIGE,OXFROD na midude gani huko ila silaha yangu ni MAJUNGU TUUUU! Nitamjungua mpaka atanikoma! Im officialy diging the dirty in his past. every body got a past and PEOPLE HAVE THE RIGHT TO KNOW!!!!!!!!

Kama nilivosema THIS THREAD IS ABT REVANGE AND NOT FORGIVENESS naomba kwa wale mnaonyanyasika kama mie huko maofisini mnipe Dawa ya kumtibu huyu kisirani huku. Wenzenu twafaaaaa! Kuna watu wanfamilia zinawategemea nao wananitegemea mie kumtibu huyu mgonjwa kisirani manake wote tumekalia kuti kavu nae ndo kashika panga analikata hivoooo. KUFA HATUFI ILA CHA MOTO TWAKIONA WENZENU!!!!!!!!!

Ngoja nikatulize maumivu na SAINT ANNA NA KONYAGI ZINGA KUBWAAAA manake bila hivo MUDDER CASE inaninyemelea! (May be Saint Anna has a solution) Nitarudi Usiku kumalizia Hasira zanguuuuu! Shiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiit!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! UJENZI MWEMA WA TAIFA!!!!!!!!!!!!!!!

Marhabaaaaa mdogo wangu!
Kwanza nadeklea interest: I am employed; but" a well paid slave is still a slave!"
Huu ***** huwa mwing sana maofisini, hata kama utaacha kazi hapo Lala1, u can go somewhere else and find urself engulfed in a very tough situation than this!
Vumilia na ufanye kazi kwa bidii na kwa miaka flani tu huku ukiplan to run ur own office, bhasiiiiii!
Politics is everywhere, there is "office politics", it can even make u Die of stroke! Utamfurahisha sana unapoonyesha kwake kwamba amekuumiza kwani atajua yeye ni mshindi coz lengo lake yeye ni kukuumiza ili asapue "asali" yako!
Je, pia unaushahidi usio Kuwa na shaka kwamba alikutongoza ukamkataa ndo akaamua kukufanyia hivyo? Mwaga habari hapa tujue kama upo (ushahidi) tangible/intangible! Wanasheria na sisi watu wenye walau kiuzoefu kidogo cha kazini tutaweza kushauri zaidi!

USHAURI: kabla haujachukua hatua kidogo naomba ujitathimini kwanza utendaji wako wa kazi (usionyeshe kutaka bonus/post kwa sababu tu unauhitaji sana wa pesa bila kujali input yako kwa mwajili wako).

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Pole dada mzuri Lara1 kwa jinsi ninavyokupenda jamani sipendi kabisa kusikia unasumbuliwa ningekuwa natoka bagamoyo huyo boss angenitambua pole sana lol, luv u
 
Kama ni wa jinsia tofauti na wewe hebu jaribu kutembea naye pengine itakuwa ndiyo solution maana kama juhudi za kikazi hazileti matunda huenda kuna jambo

inaelekea wewe kwako rushwa ya ngono ni first priority unapopatwa na matatizo kazini..
 
Ulichopata ndicho ulichostahili kwa harakaharaka attitude yako kazini inaonekana haina mvuto...utamshushaje mtu mshipa kwa fedha za ziada wakati mshahara unapata na kazi hujafukuzwa? You deserve it.
 
yes thts wat am tryng 2tel her overreacting isnt going 2help her, najua ana hasira na akifanya lolote kwa hasira hatoachieve lolote, so my shost lara 1 calm down 4now....

Watongozwa wenza mnashauriana, safi sana
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom