Nimechoshwa na demand za huyu kimanzi kpya

Nimechoshwa na demand za huyu kimanzi kpya

...mi ndo maana simuombi mtu hela!
...Na ukiona napendeza ctaki maswali!
...Ukishidwa kujiongeza akili mtu mzima,nishasepa kitambo.
...mambo ya kusumbuana kuomba hela km hujui wajibu wako,basi tena
 
  • Thanks
Reactions: amu
...kwa ninia aaombwe?ina maana hatoi hela?
Jamani muwajibike mie nakereka sana yaani
msalimie snowhite

Mie natoa hela kwa kuwa nimeoa na namtunza mke wangu kwani ni wajibu wangu...
Lakini kwa huyu ni kumuonea tu, suala la kutoa hela liwe ni kwa hiyari lakini sio sheria...mwanamke hata send off hujafanyiwa waniomba hela mi baba yako...phweeeee!!!

Mtani wangu nitamfikishia salamu zake lol...ila mekumiss wewe kiumbe na bahati mbaya yu a noti richabo
 
Last edited by a moderator:
mikishaona msg au nikiitwa kwenye cm baby, sweety, mpz. honey etc najua kinachofuata ni mzinga dunia ya ki digital
 
usikubali kuliwa hela yako kaka mpaka umgegede ndio dawa yao hao
 
...mi ndo maana simuombi mtu hela!
...Na ukiona napendeza ctaki maswali!
...Ukishidwa kujiongeza akili mtu mzima,nishasepa kitambo.
...mambo ya kusumbuana kuomba hela km hujui wajibu wako,basi tena

... kwani kukupendezesha ni jukumu langu, huna wazazi?
... uombe hela kwa wazazi afu kwangu tena, huridhiki?
... hata sijulikani kwenu, sijalipia mahari wala hamna ndugu yako anayenifaham, huo wajibu wangu unatoka wapi?

Nikitoa pesa ni kwa hiari yangu wala si wajibu, hapo ndo mnakosea, unakuta mtu anatongozwa leo, baada ya siku mbili anaanza "kudai " pesa as if ana savings humo!
 
Dem wa mizinga hafai achana nae! Km kuna matumizi ya msingi umamsaidia lkn halijaisha hili anaibuka na jingine piga chini bonge la nyau!
 
yaani kila kukicha anaamka na kitu kipya cha kudemand ,eti ntaka cimu mpya eti ya zmani haipigi picha vizuri, na kuomba pesa ya ,misuko ya nywele yaani maombi hayo kama wimbo wa taifa nifanyeje jama na hata utamu wake cijauonja

Ujuwe utaalamu wa kutongoza huna! Mi akiniomba nauli ya daladala tu kesha!
We hadi simu ushahonga halafu bilabila? Duh kweli we domo zege!
 
umeoa lini??????
kumbe we mbahili eeeee nishajua sasa
Mie natoa hela kwa kuwa nimeoa na namtunza mke wangu kwani ni wajibu wangu...
Lakini kwa huyu ni kumuonea tu, suala la kutoa hela liwe ni kwa hiyari lakini sio sheria...mwanamke hata send off hujafanyiwa waniomba hela mi baba yako...phweeeee!!!

Mtani wangu nitamfikishia salamu zake lol...ila mekumiss wewe kiumbe na bahati mbaya yu a noti richabo
 
umeoa lini??????
kumbe we mbahili eeeee nishajua sasa

Hahaha...mbona kitambo sana
Huo sio ubahili best, jaribu kunisoma tena utaelewa...i wish ungekuwa mwanaume halafu uipate hii kero ambayo mleta mada kaielezea.
 
Back
Top Bottom