jmapunda JF-Expert Member Joined Jul 9, 2015 Posts 731 Reaction score 2,924 Apr 15, 2017 #21 Enzi zetu likizo kama hii ya Pasaka tulikuwa busy kupiga tuition kwa akina Mkandawile na wengineo...shule zifunguliwe haraka.
Enzi zetu likizo kama hii ya Pasaka tulikuwa busy kupiga tuition kwa akina Mkandawile na wengineo...shule zifunguliwe haraka.
Hance Mtanashati JF-Expert Member Joined Sep 7, 2016 Posts 25,765 Reaction score 35,696 Apr 15, 2017 #22 umerogwa wewe said: Click to expand... Hichi kibanda hakipo kwa Sokota temeke kweli???
L lulu za uru JF-Expert Member Joined Aug 7, 2015 Posts 2,747 Reaction score 3,460 Apr 15, 2017 #23 Yooooooooooo pop it in........
MOTOCHINI JF-Expert Member Joined Jan 20, 2014 Posts 29,097 Reaction score 35,478 Apr 16, 2017 #24 Vijana wa WCB wapo kikazi sio mchezo
kipozi JF-Expert Member Joined Jan 23, 2015 Posts 1,314 Reaction score 1,705 Apr 16, 2017 #25 Mi mwenyew nlikua cmpend diamond lakn alikua anatoa doz hatar mbona nlijikuta tu namkubali bla kupenda
Mi mwenyew nlikua cmpend diamond lakn alikua anatoa doz hatar mbona nlijikuta tu namkubali bla kupenda
ubuntuX JF-Expert Member Joined Aug 18, 2014 Posts 1,998 Reaction score 2,242 Apr 17, 2017 Thread starter #26 kipozi said: Mi mwenyew nlikua cmpend diamond lakn alikua anatoa doz hatar mbona nlijikuta tu namkubali bla kupenda Click to expand... sio tu diamond, hata timu yake yote inatoa dozi ya kutosha sasa mavoko na hamonize washafanya yao teyari [HASHTAG]#show[/HASHTAG] me
kipozi said: Mi mwenyew nlikua cmpend diamond lakn alikua anatoa doz hatar mbona nlijikuta tu namkubali bla kupenda Click to expand... sio tu diamond, hata timu yake yote inatoa dozi ya kutosha sasa mavoko na hamonize washafanya yao teyari [HASHTAG]#show[/HASHTAG] me