nimechoka kulala na jeans

nimechoka kulala na jeans

naomba nifunguke mana weng nahc hawajanielewa. nnaposema "nimechoka kulala na jeans" namaanisha nimechoka na upweke. co kwmb nimechoka kulala nikiwa nimevaa nguo!

ucjali wang mbna hapo zizou karibu sana, we nambie ata leo nyt nkutafte..
 
dahaaaaaaaaaaaaaaa anyway upweke sometime unaboa sana unaweza kuona kama masihala lakini inapain wengi tunaface that situiation lakini haatusema
 
Pole, naona unataka kujiunga chama cha 'walala uchi' yaan waliooa na kuolewa, ni raha hasa utakaposhtuliwa kile cha 'tongotongo' a.k.a cha asubuhi.
 
Pole, naona unataka kujiunga chama cha 'walala uchi' yaan waliooa na kuolewa, ni raha hasa utakaposhtuliwa kile cha 'tongotongo' a.k.a cha asubuhi.

umeona eeh,raha kuwa member wa ile chama! bdo kiduchu ntawakaribisha wanajf kunako mpunga! jeans noma
 
Back
Top Bottom