Nimechoka kula vumbi,nataka nizamie meli

Nimechoka kula vumbi,nataka nizamie meli

Pure nomaa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2011
Posts
1,158
Reaction score
1,388
Habari zenu wakuu

Toka nipo mdogo nilikuwa na ndoto ya kuishi marekani.Nimepambana kwa nguvu zangu zote ili kuweza kupata nauli ya ndege ya kunifikisha USA lakini nimegonga mwamba.

Baada ya kutafakari kwa muda mrefu na kutokuwa tayari kupoteza ndoto yangu nimeona ni bora niondoke kwa kuzamia meli mpaka marekani

Sasa wakuu naomba mwenye taarifa yoyote ya kufanikisha safari yangu anisaidie,mf meli nzuri ya kuzamia,muda wa kuzamia,chakula cha kutumia ndani ya meli,sehemu nzuri ya kujificha n.k
 
Habari zenu wakuu

Toka nipo mdogo nilikuwa na ndoto ya kuishi marekani.Nimepambana kwa nguvu zangu zote ili kuweza kupata nauli ya ndege ya kunifikisha USA lakini nimegonga mwamba.

Baada ya kutafakari kwa muda mrefu na kutokuwa tayari kupoteza ndoto yangu nimeona ni bora niondoke kwa kuzamia meli mpaka marekani

Sasa wakuu naomba mwenye taarifa yoyote ya kufanikisha safari yangu anisaidie,mf meli nzuri ya kuzamia,muda wa kuzamia,chakula cha kutumia ndani ya meli,sehemu nzuri ya kujificha n.k

Badala ya kuzamia chungulia hii website mara kwa mara ili uzamie hiyo nchi ya ndoto yako, Marekani!
www.dvlottery.state.gov
 
Achana na mambo ya kuzamia, yameshapitwa na wakati.

Tafuta njia nyingine yoyote, kihalali utachomoka.

Usikate tamaa, Ndoto zako zitatimia
 
U stoaway sio ishu mwanangu achana nao kabisa inaweza ikawa ni safari ya mwezi mmoja na zaidi ila utaujutia huo mwezi maisha yako yote
 
yote yanawezekana waweza kuzama usiibuke so tuwahi kukuwish rip
 
Niko huku sinoni ndani ndani arusha,
Karibu
Daah bahati ilioje,yaani umeangukia mahala mi nilipo,mimi naishi hapa Coyote Apartments kwa muda,basi si haba itabidi tutafute venue atleast nikutoe out au vipi?
 
Daah bahati ilioje,yaani umeangukia mahala mi nilipo,mimi naishi hapa Coyote Apartments kwa muda,basi si haba itabidi tutafute venue atleast nikutoe out au vipi?

Hizo coyote apartments ziko upande gani mjini, ukiishi sinoni na maisha yako na kila kitu kikawa huko huko ngumu kujua yaendeleayo mjini
 
Hizo coyote apartments ziko upande gani mjini, ukiishi sinoni na maisha yako na kila kitu kikawa huko huko ngumu kujua yaendeleayo mjini
Ukifika stand kuu ya mabasi A Town au soko kuu sio mbali na hapo ni mwendo wa dakika 5 mrembo.
 
Back
Top Bottom