Nimechanganyikiwa na Simu ya mtarajiwa wangu

Nimechanganyikiwa na Simu ya mtarajiwa wangu

Pole bro ndo basi tena, mchumba ushamkosa. Sema na wewe unaonekana saw kulialia sana,.
 
tokea uzi utoke mwezi sasa vp umeshaoa au ndo changa la macho
 
Hiyo Kali.Tatizo ni vijana Wa ck hizi kuanza mapenz kabla ya ndoa.Mwogopeni Mungu
 
Pole mkuu,ila kiukweli humu kwenye jukwaa hatuna cha kukushauri kitakacho kukuridhisha.Nnachokuamba vuta muda lipe tukio nafac then ukweli utaufahamu tu kama atarud au la!.
 
tokea uzi utoke mwezi sasa vp umeshaoa au ndo changa la macho

Umesoma vizuri huu Uzi kuwa naoa lini?
Una hakika huu Uzi umeshafika mwezi hadi sasa hivi?


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Pole mkuu,ila kiukweli humu kwenye jukwaa hatuna cha kukushauri kitakacho kukuridhisha.Nnachokuamba vuta muda lipe tukio nafac then ukweli utaufahamu tu kama atarud au la!.

Ahsante sana mkuu,,,Uzi tulishauhitimisha vizuri tu na maoni yote niliyachukua na final ilishapatikana!!


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom