Mr Chromium
JF-Expert Member
- Aug 20, 2020
- 2,760
- 3,858
Leo nimeweka laki moja kwene acc maalumu kwa ajili ya kununua gari
Gari ninayoitaka ni Rav4 new model black
Bei zake nimechek cheki kwenye mitandao ni milion 23-24
Sijui itabichukua muda gani kufikia lakini nimeona bora nianze kujichanga naipenda sana hiyo gar!
Ebu mnishauri mliofanikiwa kununua gar yeyote kwa kujichanga kidogo kidogo AU KAMA KUNA NJIA NYINGINE NZURI YA KUTIMIZA MALENGO JISHAURINI
Gari ninayoitaka ni Rav4 new model black
Bei zake nimechek cheki kwenye mitandao ni milion 23-24
Sijui itabichukua muda gani kufikia lakini nimeona bora nianze kujichanga naipenda sana hiyo gar!
Ebu mnishauri mliofanikiwa kununua gar yeyote kwa kujichanga kidogo kidogo AU KAMA KUNA NJIA NYINGINE NZURI YA KUTIMIZA MALENGO JISHAURINI