Nimeamua- NITAVAA JEZI YA YANGA KESHO | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua- NITAVAA JEZI YA YANGA KESHO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mphamvu, Feb 17, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,417
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Kesho ndio game ya Caf Champions League kati ya watani na Zamalek hapo uwanja mkubwa wa Taifa.
    Nimeamua kwenda kinyume na mazoea ya kawaida, kwamba mtani akicheza hata na pipa, sisii tushabikie pipa. Nafuata mkondo mwingine kabisa...
    Sisi wapenzi na wanachama wa Simba hatujawahi kukubaliana katika kikao chochote rasmi kuwa popote itakapocheza Yanga, basi sisi tushabikie wapinzani wao hivyo kwa kuongozwa na utashi binafsi, nimeamua kuiunga mkono Yanga hiyo kesho.
    Tayari nimeshanunua jezi ya rangi ya manjano pamoja na skafu yake, na tiketi ya jukwaa la buluu ninayo.
    Mnaounga mkono maamuzi yangu mnakaribishwa.
    View attachment 47573 Yanga African Sports Club View attachment 47572
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,272
    Likes Received: 10,895
    Trophy Points: 280
    Ukishashabikia uelekee Jangwani kwenye mbu.

    Usiridi Msimbazi kwa watoto wa Mujini.

    Pole kwa maamuzi malaini
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,417
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha!
    Umenifurahisha sana mkuu, hii ni just kwa game ya kesho, mimi na Simba damu damu, kama ni usajili unaweza kuwa wa mkopo tu.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,272
    Likes Received: 10,895
    Trophy Points: 280
    Simba hawezi enda yanga hata kwa kuazimwa, sembuse mkopo?
     
  5. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,816
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Aisee Sobhuza usimsikilize huyu jamaa..wakija Kiyovu tuko pamoja sana...
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,272
    Likes Received: 10,895
    Trophy Points: 280
    Jezi za Kiyovu tutawagawieni bure! Mnahitaji ngapi?
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    aaah mzeee unakosa uzalendo kwenye vitu vidogo kama hivyo kweli!
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,417
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Unaju washabiki hatufanani, since hakuna vigezo na masharti... Ni just maamuzi ya mtu, na kila mmoja atayaheshimu.
    Ni ngumu sana kwa washabiki wa Simba kuamini kinachojiri, na watakejeli sana...
    Ila ndo nshaamua ivo!
    Kiyovu wakija kufa hapa karibu sana mkuu.
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,776
    Likes Received: 2,963
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kua na uzalendo wa kinafiki kama huu.
    Wadau nisaidieni rangi ya Jezi za Zamalekh niingie mitaani kuzisaka. Kesho Jukwaa la kushoto kama kawaida ni la Zamalekh
     
  10. M

    Masuke JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,598
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Mkuu bora tu ungewaunga mkono bila kuvaa jezi yao, mimi ningepata nafasi ya kwenda uwanjani ningewaunga mkono kwa kukaa kimya endapo wageni watapata goli.
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,469
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    hapa piga uwa yaani nina jezi ya wa Misri yaani nasubiri kuitinga tu kesho....yanga 2 Zamalek 8
     
  12. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hongera kwa kufanya MAAMUZI MAGUMU

    [​IMG]
     
  13. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaabike salama
     
  14. dickson longo

    dickson longo JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Utaifa mbele.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,272
    Likes Received: 10,895
    Trophy Points: 280
    Uzalendo kama wa TP Mazembe siyo?
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,272
    Likes Received: 10,895
    Trophy Points: 280
    Pamoja kama TP Mazembe siyo?
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    utaujutia muda wako!!:poa
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,352
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Ati unakubali kuwa yebo yebo? Halafu ukakae kwenye jukwaa lao? Labda siku hizi. Zamani hata ukivaa jezi ya njano na kwenda kukaa
    kwenye jukwaa lao kuwaunga mkono wakigundua tuu kuwa wewe ni Simba damu ni kichapo kama cha mwizi toka kwa hao hao uliotaka kuwaunga mkono. Na ukirudi maskani unapata pia kichapo toka kwa wanasimba vile vile kwa usaliti. Same ilikuwa ina-apply pia kwa mwanayanga kuunga mkono Simba. Ilikuwa ni mwiko.
     
  19. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,352
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Hapa inacheza Yanga sio Taifa Stars. Yanga wanadai eti watawazuia wale wote watakao vaa jezi za Zamalek kesho. Simba ilipocheza na TP Mazembe, Wanayanga walivaa jezi za Mazembe. Hatukumzia mtu. Mturuhusu na sie tuone mnavyochapwa.
     
  20. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
     
Loading...