Nimeamua kwenda na mke wangu UDOM

Nimeamua kwenda na mke wangu UDOM

Ngoja huyo mkeo akakutane na wanachuo. Sipendi kutoa mfano uliokwisha mkuta jamaa mmoja mwaka 2009. Simply, nakuhurumia kwa wazo hilo!
 
Nenda katafute chumba kwanza andaa malaz kama kitanda na godoro, na kuwa na uhakika kuwa pesa ya bumu imeshaanza kuingia ndo umtumie nauli wife (mchumba sugu), aje ! Maana usije ongozana naye ukafika jina lako likawa na dosari na ili kupata pesa inabidi kufuatilia kuclear dosari kitu hiki kikihappen utamtesa mwenzi wako isitoshe ana Mtoto mchanga! Swala la kuwa na dosari katika upokeaji wa pesa kwa mwanachuo ni kawaida maana BODI pale kuna uzembe , nimewahi kaa chuo mwaka mzima bila boom napigwa danadana tu , kwa makosa yako waliyoyafanya wenyenye still they don't solve the problem at once!
 
Kama unadhani unauwezo wa kumdu ghrama za kiivo usiogope nenda nae,kama kweli unaweza lkn maisha yachuo kama utategemea tu boom uhmm nadhan hiloitakuwa gum kwako labda kama una kaz nyingine
 
Naona hatari mbele yako ya kuingia pale kwa 1/4 yaan stress za lecture,assgnments plus tests halafu unarud room unakutana na stress mboga,mkaa,mafuta sijui sukar ya uji wa mtoto hakuna walah unakuwa kichaa. ukiwa peke yako utapata stress za masoma tu maana misosi ni simple kubebwa na washkaj ukiwa peke yako,honestly wanaokushaur uende na mke na mtoto kwa kutegemea boom wanataka uprove tafiti ya wale jamaa zetu wa TWAWEZA
 
Basi ndio atatulia hatokuwa anaruka viwanja au kwenye magrups yasiyo na maana

Lectures,discussion,nyumbani na mkewe ,kujisomea nk atakuwa na utulivu na no stress ya mizinga kutoka kwa michepuko
Naona hatari mbele yako ya kuingia pale kwa 1/4 yaan stress za lecture,assgnments plus tests halafu unarud room unakutana na stress mboga,mkaa,mafuta sijui sukar ya uji wa mtoto hakuna walah unakuwa kichaa. ukiwa peke yako utapata stress za masoma tu maana misosi ni simple kubebwa na washkaj ukiwa peke yako,honestly wanaokushaur uende na mke na mtoto kwa kutegemea boom wanataka uprove tafiti ya wale jamaa zetu wa TWAWEZA
 
Mimi ni mhitimu wa kidato cha sita mwaka huu..kwa bahati nzuri nimechaguliwa kuendelea na masomo ya juu ktk chuo kikuu cha dodoma UDOM..mwaka huu kwa bahati nzuti kuna classmates wangu nilimpa mimba akajifungua salama mtoto wa kiume..

kwa sasa bnti huyu anaishi hapa kwetu na mama yangu.kutokana na fununu kuwa chuo kuna anasa sana na starehe nyingi nimefikiria kwa kina nikaamua kwa dhati kabisa niende n huyu mke wangu na mwanetu chuo kikuu kisha tutapangisha chumba mtaani jirani na chuo na maisha yatasonga na boom la heslb tutakula pamoja..

kwa kifupi nimegundua kuwa na huyu mke wangu kipenzi chuoni pale kutanipunguzia gharama na kunifanya nibane matumizi zaidi pia atanisaidia sana kutokuendekezea starehe na hvyo kuniepusha na UKIMWI na magonjwa mengine vilevile ulinzi wa vitu vyangu utakuwa ni mkubwa zaidi tofauti na ningekaa gesti......

Binti huyu nilimkatisha masomo kwa hiyo akiwa karibu na mimi nitakuwa nampigishia matopic ili na yeye aweze ku reset necta mwakani
Hongera
 
Naona hatari mbele yako ya kuingia pale kwa 1/4 yaan stress za lecture,assgnments plus tests halafu unarud room unakutana na stress mboga,mkaa,mafuta sijui sukar ya uji wa mtoto hakuna walah unakuwa kichaa. ukiwa peke yako utapata stress za masoma tu maana misosi ni simple kubebwa na washkaj ukiwa peke yako,honestly wanaokushaur uende na mke na mtoto kwa kutegemea boom wanataka uprove tafiti ya wale jamaa zetu wa TWAWEZA
Hahaha
 
Naona hatari mbele yako ya kuingia pale kwa 1/4 yaan stress za lecture,assgnments plus tests halafu unarud room unakutana na stress mboga,mkaa,mafuta sijui sukar ya uji wa mtoto hakuna walah unakuwa kichaa. ukiwa peke yako utapata stress za masoma tu maana misosi ni simple kubebwa na washkaj ukiwa peke yako,honestly wanaokushaur uende na mke na mtoto kwa kutegemea boom wanataka uprove tafiti ya wale jamaa zetu wa TWAWEZA
Duuh
 
Mimi ni mhitimu wa kidato cha sita mwaka huu..kwa bahati nzuri nimechaguliwa kuendelea na masomo ya juu ktk chuo kikuu cha dodoma UDOM..mwaka huu kwa bahati nzuti kuna classmates wangu nilimpa mimba akajifungua salama mtoto wa kiume..

kwa sasa bnti huyu anaishi hapa kwetu na mama yangu.kutokana na fununu kuwa chuo kuna anasa sana na starehe nyingi nimefikiria kwa kina nikaamua kwa dhati kabisa niende n huyu mke wangu na mwanetu chuo kikuu kisha tutapangisha chumba mtaani jirani na chuo na maisha yatasonga na boom la heslb tutakula pamoja..

kwa kifupi nimegundua kuwa na huyu mke wangu kipenzi chuoni pale kutanipunguzia gharama na kunifanya nibane matumizi zaidi pia atanisaidia sana kutokuendekezea starehe na hvyo kuniepusha na UKIMWI na magonjwa mengine vilevile ulinzi wa vitu vyangu utakuwa ni mkubwa zaidi tofauti na ningekaa gesti......

Binti huyu nilimkatisha masomo kwa hiyo akiwa karibu na mimi nitakuwa nampigishia matopic ili na yeye aweze ku reset necta mwakani
Well Done
 
Back
Top Bottom