Nimeamua kwenda na mke wangu UDOM

Nimeamua kwenda na mke wangu UDOM

Huu ndo uwanaume .. Na mungu atakujalia maisha yataenda na utamaliza chuo na kupata kazi nzuri cha muhimu muombe mungu sana .. Wengi wanaokuponda ndo hao wanaokataa mimba kila siku na kutelekeza mabinti za watu... Na ndio maana ukapata hata kamkopo ..
Kweli kabisa mkuu
 
hata ukipewa mkopo 100% hautoshi kukaa na mkeo mtaani ...trust me not

sodoka the Great.... ...
 
Huyo mkeo watakugongea hutaamini mzee. Huwajui mabishoo wa chuo wewe!
 
UTAJA MUONA NUKSI YAN UTAMUONA ANAKUFUKUZIA BAHAT........KWA KUWA N FIKRA NENDA SEMISTA YA KWANZA PEKE YAKO THEN ZINAZOENDELEA UTAJUA URUDI NA WIFE AMA LA
 
Kaka unajitengenezea bomu. ....mwache nyumbani Katie shule unachokitafuta utakipata shauri yako
***************************
Ushauri wangu mimi ni kwamba Acha familia nyumbani uende chuo ukasome hayo mengine ni makandokando tu
 
Anaitafuta GPA ya 1.9 kwa nguvu huyu
Basi ndio atatulia hatokuwa anaruka viwanja au kwenye magrups yasiyo na maana

Lectures,discussion,nyumbani na mkewe ,kujisomea nk atakuwa na utulivu na no stress ya mizinga kutoka kwa michepuko
 
Basi ndio atatulia hatokuwa anaruka viwanja au kwenye magrups yasiyo na maana

Lectures,discussion,nyumbani na mkewe ,kujisomea nk atakuwa na utulivu na no stress ya mizinga kutoka kwa michepuko
Asante bro hvyo ulivyovitaja ndo vimenifanya niondoke na mke wangu kabisa....coz naweza kuwa najisomea kwa room ya hostel mara mwenzangu analeta malaya wake hapohapo room inabidi tu niache mpk wamalize shughuli yao...ila kama nikiwa nimepanga room angu mtaani wala sitakuwa na taabu saa 12:30 jion nishafika zangu home....najisomea zangu mdogo mdogo bila usumbufu..
 
Yale yale alio sema Joyce mkipewa mikopo mnafanyia vitu vya kijinga,mnanunua tv,magari,mnajengea,
Ndio maana vigezo vya kuwapa mikopo vimekuwa too much modifyde kwa wa2 kama nyie.
 
Mimi ni mhitimu wa kidato cha sita mwaka huu..kwa bahati nzuri nimechaguliwa kuendelea na masomo ya juu ktk chuo kikuu cha dodoma UDOM..mwaka huu kwa bahati nzuti kuna classmates wangu nilimpa mimba akajifungua salama mtoto wa kiume..kwa sasa bnti huyu anaishi hapa kwetu na mama yangu.kutokana na fununu kuwa chuo kuna anasa sana na starehe nyingi nimefikiria kwa kina nikaamua kwa dhati kabisa niende n huyu mke wangu na mwanetu chuo kikuu kisha tutapangisha chumba mtaani jirani na chuo na maisha yatasonga na boom la heslb tutakula pamoja..kwa kifupi nimegundua kuwa na huyu mke wangu kipenzi chuoni pale kutanipunguzia gharama na kunifanya nibane matumizi zaidi pia atanisaidia sana kutokuendekezea starehe na hvyo kuniepusha na UKIMWI na magonjwa mengine vilevile ulinzi wa vitu vyangu utakuwa ni mkubwa zaidi tofauti na ningekaa gesti......
Binti huyu nilimkatisha masomo kwa hiyo akiwa karibu na mimi nitakuwa nampigishia matopic ili na yeye aweze ku reset necta mwakani
Hizo n ndoto za mchana yan [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Mimi ni mhitimu wa kidato cha sita mwaka huu..kwa bahati nzuri nimechaguliwa kuendelea na masomo ya juu ktk chuo kikuu cha dodoma UDOM..mwaka huu kwa bahati nzuti kuna classmates wangu nilimpa mimba akajifungua salama mtoto wa kiume..

kwa sasa bnti huyu anaishi hapa kwetu na mama yangu.kutokana na fununu kuwa chuo kuna anasa sana na starehe nyingi nimefikiria kwa kina nikaamua kwa dhati kabisa niende n huyu mke wangu na mwanetu chuo kikuu kisha tutapangisha chumba mtaani jirani na chuo na maisha yatasonga na boom la heslb tutakula pamoja..

kwa kifupi nimegundua kuwa na huyu mke wangu kipenzi chuoni pale kutanipunguzia gharama na kunifanya nibane matumizi zaidi pia atanisaidia sana kutokuendekezea starehe na hvyo kuniepusha na UKIMWI na magonjwa mengine vilevile ulinzi wa vitu vyangu utakuwa ni mkubwa zaidi tofauti na ningekaa gesti......

Binti huyu nilimkatisha masomo kwa hiyo akiwa karibu na mimi nitakuwa nampigishia matopic ili na yeye aweze ku reset necta mwakani
Kila la kheri mkuu
 
Halafu wakiwanyima mikopo mnalalamika mnaonewa kumbe ni sawa........sasa wenzako wanatafuta mikopo ya kulipia elimu wewe unatafuta mikopo ya kuimarishia ndoa......
 
Back
Top Bottom