Nimeamini kweli kuna wanawake wana bahati

Kwahy mama yako mzaz hana bahati mpka uje umsifie huyo manz yako kwa nguvu zako mwenyewe unazotafuta pesa
 
Mwambie unataka kumpiga kanja Million 200 kwenye bet tuone Kama utatoboa.
 
Acha kuvuta ugoro utaishia kupelekwa lutindi korogwe
 
Tunawaambia mnakaa kuna mademu ni malaika wa pesa
 
Ukiona kila unalofanya linafanikiwa ujue siku yako ya PARAPANDA imekaribia. Hayo ndio MAOKOTO yako ya mwishomwisho ya bajeti yako uliyowekewa hapa chini ya jua.

okoka haraka sana
Ukiokoka ndio unaepuka Parapamba?
 
Mtoa mada tafuta helo hizo amount unazotaja zinaonyesha umaskini yabisi
 
Unaweza pambana na usipate
 
Sio wanawake tu hata wanaume wapo wengine wana gundu sana ukidate nae tu hakuna jambo lako litaenda Sawa na kama kulikuwa kuna vitu vyako vinaenda poa vinaanza kuyumba yani unakuta hata kutongozwa hutongozwi
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…