Nimeamini Dr Slaa ni Mwanasiasa hatari


Status
Not open for further replies.
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
407
Points
180
Age
36
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 407 180
Wanajamvi

Nimekuwa nafuatilia ziara ya katibu mkuu wa chadema DR WILBROD SLAA kuanzia mkoa wa Shinyanga mpaka Kigoma.

Toka mwanzo hujuma toka upande wa pili uliokumbwa na panga la utendaji kikatiba wakishirikiana na CCM zilibainishwa kuwa itafanyika kwa kivuli cha eti kuwa DR SLAA HATAKIWI HUKO.

LENGO la hadhari ya watu hao ni kutaka cdm ifute ziara ya katibu ili wapate headlines kuwa SLAA AOGOPA NGUVU YA UMMA,ila katu ziara hizo hazijafutwa.

NINAPOMSHANGAA DR SLAA ni kitendo cha kufanya mikutano yake ktk taharuki iliyoandaliwa kwa GHARAMA KUBWA NA UPANDE ULE na bado akapata watu licha ya mikwara ya watu hao wenye nia ya kuona dr slaa anawakuta watu 30 kama KINANA.

Kwa hali ilivyo kule kigoma eti watu kumi walioandaliwa tena kwa gharama kubwa na WENZETU na kuanza kuporomosha matusi mbele ya UMATI MKUBWA wa wana chadema ni wazi kuwa HATA KIGOMA WANAJUA ZITTO AMECHUKULIWA HATUA STAHIKI.
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
218
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 218 160
Mmmmh sasa ni.hatari ki vipi????!!!
 
K

kikule

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
217
Likes
30
Points
45
K

kikule

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
217 30 45
ni hatari aisee,magamba wanawashwawashwa na mabomu ya machozi
 
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
1,022 9 0
CCM wana style nyingi sana za kukata roho!!!! Matumizi makubwa ya pesa za kuhonga waandamanaji ni mbinu mojawapo.
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
Wanajamvi

Nimekuwa nafuatilia ziara ya katibu mkuu wa chadema DR WILBROD SLAA kuanzia mkoa wa Shinyanga mpaka Kigoma.

Toka mwanzo hujuma toka upande wa pili uliokumbwa na panga la utendaji kikatiba wakishirikiana na CCM zilibainishwa kuwa itafanyika kwa kivuli cha eti kuwa DR SLAA HATAKIWI HUKO.

LENGO la hadhari ya watu hao ni kutaka cdm ifute ziara ya katibu ili wapate headlines kuwa SLAA AOGOPA NGUVU YA UMMA,ila katu ziara hizo hazijafutwa.

NINAPOMSHANGAA DR SLAA ni kitendo cha kufanya mikutano yake ktk taharuki iliyoandaliwa kwa GHARAMA KUBWA NA UPANDE ULE na bado akapata watu licha ya mikwara ya watu hao wenye nia ya kuona dr slaa anawakuta watu 30 kama KINANA.

Kwa hali ilivyo kule kigoma eti watu kumi walioandaliwa tena kwa gharama kubwa na WENZETU na kuanza kuporomosha matusi mbele ya UMATI MKUBWA wa wana chadema ni wazi kuwa HATA KIGOMA WANAJUA ZITTO AMECHUKULIWA HATUA STAHIKI.
Amewaweza,Traitors na mabosi wao wameaibika vilivyo!
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Mmmmh sasa ni.hatari ki vipi????!!!
Nani kauliza mambo ya hatari hapo . . . . . .? Unaonekana pipe yako ipo kwenye ccm system ...... acha ubinafsi wewe!
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,802
Likes
458
Points
180
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,802 458 180
Kwanza ni mwanasiasa anayekubalika! Wanaompinga ni wachache mno! Pili anajua jinsi ya ku handle upinzani! KItendo cha kuruhusu mabango yale, tena yawekwe mbele badala ya kutumia nguvu kuyapinga na kuyakataa ni mbinu nambayo wanasiasa wengi hawawezi. Lakini pia kujizuia asitaje moja kwa moja jina la Zitto ni ukomavu na utashi wa hali ya juu sana! JUmla ya Ziara ile ni kudhalilika kwa wanaopinga CDM!
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
20
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 20 135
Ccm wanahangaika tu,kama madarakani tuliwaweka sisi ni sisi hao hao tutakaowatoa madarakani,ila kama waliwekwa madarakani kwa fedha haramu bs hizo hizo ndizo zitakaziwarudisha madarakani.

Nampongeza sana Dr slaa kwa uvumilivu wake pamoja na changamoto za magamba
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,164
Likes
29,778
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,164 29,778 280
Hata sisi wengine tusio Chadema, tunafuatilia kwa karibu huku tukisubiria ile hatma na ukiisha tekelezwa kama vile ilivyokuwa imepangwa siku nyingi ikisubiri tuu utekelezaji, then nashauri arejee huko kuwaeleza Wana Ki goma sababu za maamuzi hayo ndipo angalau mtawafahamu vizuri hawa jamaa!.
Pasco
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Watu wa Kanda ya Ziwa wamedhihirisha kuwa wanafuata sera siyo mtu.

Ole wao waliojiunga chadema kwa ajili ya mtu.

Aibu kwa Zitto Kabwe na CCM
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
407
Points
180
Age
36
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 407 180
Hata sisi wengine tusio Chadema, tunafuatilia kwa karibu huku tukisubiria ile hatma na ukiisha tekelezwa kama vile ilivyokuwa imepangwa siku nyingi ikisubiri tuu utekelezaji, then nashauri arejee huko kuwaeleza Wana Ki goma sababu za maamuzi hayo ndipo angalau mtawafahamu vizuri hawa jamaa!.
Pasco
TeamLowassa,obviosly huwezi kupenda pande mbili,ukiona ivyo zote zinakulipa.TEAMZITTO na TEAMLOWASSA zote zako.Ila sishangai kwa kuwa UNAISHI KWA BAHASHA MJINI.
 
F

fugiken

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
485
Likes
82
Points
45
F

fugiken

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
485 82 45
Mmmmh sasa ni.hatari ki vipi????!!!
Kupambana na dola Tanzania kuna usalama? Dola inayokibeba chama cha mapinduzi ndiyo inayopambana na CHADEMA na wala si CCM, mipango yote ya KIDHALIMU ni kwa gharama zao ..... wewe uliye chini ya kivuliwa cha dola hauoni hilo
 
F

fugiken

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
485
Likes
82
Points
45
F

fugiken

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
485 82 45
Hata sisi wengine tusio Chadema, tunafuatilia kwa karibu huku tukisubiria ile hatma na ukiisha tekelezwa kama vile ilivyokuwa imepangwa siku nyingi ikisubiri tuu utekelezaji, then nashauri arejee huko kuwaeleza Wana Ki goma sababu za maamuzi hayo ndipo angalau mtawafahamu vizuri hawa jamaa!.
Pasco
Haya yote una yasema kujikweza.... Eti "imepangwa siku nyingi .... mbona hamkusema siku hizo kuwa upo mpango wa aina hiyo?

Umahiri duni wa maono ya wanaojiita wana CCM ndio uhafifu mwenendo wa taifa letu wanaogopa weledi ukitawala hakuna chao kitakachobakia
 
kisiringyo

kisiringyo

Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
89
Likes
0
Points
13
kisiringyo

kisiringyo

Member
Joined Feb 9, 2012
89 0 13
Hata sisi wengine tusio Chadema, tunafuatilia kwa karibu huku tukisubiria ile hatma na ukiisha tekelezwa kama vile ilivyokuwa imepangwa siku nyingi ikisubiri tuu utekelezaji, then nashauri arejee huko kuwaeleza Wana Ki goma sababu za maamuzi hayo ndipo angalau mtawafahamu vizuri hawa jamaa!.
Pasco
Labda nawewe uniambie mpango wenu mlio usema mbele ya RPC kigoma wa kumuua umeishia wapi? Pole Gamba!
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,162
Likes
3,536
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,162 3,536 280
Watu wa Kanda ya Ziwa wamedhihirisha kuwa wanafuata sera siyo mtu.

Ole wao waliojiunga chadema kwa ajili ya mtu.

Aibu kwa Zitto Kabwe na CCM
Walio jiunga CHADEMA kwa ajili ya Zitto watang'olewa pamoja na Zitto wao watazikwa pamoja na Zitto wao.Wamevumiliwa vya kutosha liwalo na liwe.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,235,066
Members 474,351
Posts 29,211,286