Nimeambiwa eneo linamilikiwa na majini na nimeshalipia pesa


Veyron

Veyron

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
509
Likes
289
Points
80
Age
27
Veyron

Veyron

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
509 289 80
Wakuu heshima kwenu.
Katika harakati za kimaisha nilipata kaeneo maeneo ya CHANIKA sehemu inaitwa ZINGIZIWA .

Nilipelekwa mara ya kwanza na nikaoneshwa kuwa eeneo liko safi kabisa na ni eneo kubwa linaonesha vyanzo vya maji vipo karibu. Pia linafikika kirahisi na nikaenda kwenye mamlaka ya kiserikari nikaoneshwa Ramani kuwa haliko kwenye mipango ya serikari.

Na mtu aliyenitaftia hapo alinihakikishia hilo ila ilinibidi nichunguze mimi kama mimi.

Baada ya kuona eneo liko safi nikaanza mchakato wa malipo kwa kufuata sheria zote.

Sasa juzi nilipo kwenda kulitembelea nikamwona mtu mwenye asili ya pwani (mzaramo, mmakonde) akinifuata na kuniomba aongee na mimi kidogo. Basi bila hiana nikamruhusu.

Alinipa historia ndefu juu ya hilo eneo nikisema niandike ntawachosha. Ila kwa ufupi tu alisema hilo ni eneo ambalo lina wenyewe ati sio langu pamoja na kwamba nalimiliki watakuja kunitfuta siku moja.
Na alidai kuna watu wanakuja maeneo ya jirani kila mwaka kucheza maeneo hayo.
Na kila mwaka hapo tunaokota maiti moja mwisho wa mwaka huwa haijulikani kwanini inakuwa eneo lile na hata wakiitoa hiyo maiti huwa inarudi hapo mpaka baada ya siku saba inapotea yenyewe .Na aliniambia kuwa kama mi ni mzito basi nikae ama la niondoke tu.

Sasa inaonekana pana nguvu za giza pale mahali
.ipi njia bora ya kuepuka hilo tatizo...?


Nafikiria au yule jamaa ananidanganya ni uoga wake tu mbona kwa pembeni kuna watu wanaishi vizuri tu.?

Kwasababu eneo ni zuri sana hasa kwa watoto wangu miaka ijayo.
Au na mimi niliuze kwa mtu mwingine...

Yani nafikiria mengi hadi nakosa usingizi na pesa nimeshatoa kubwa tu.
Kuna mliokutana na shida hii mlifanyaje?
 
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
5,046
Likes
17,339
Points
280
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
5,046 17,339 280
Siti ya kwanza
 
simpasa 202

simpasa 202

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2017
Messages
302
Likes
200
Points
60
Age
25
simpasa 202

simpasa 202

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2017
302 200 60
Nenda kwa mganga, original Tz nzima
 
Simara

Simara

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2014
Messages
4,133
Likes
10,535
Points
280
Age
46
Simara

Simara

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2014
4,133 10,535 280
Kama ni mkristo ita walokole piga maombi
 
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,779
Likes
1,723
Points
280
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,779 1,723 280
Hao majini mwambie baba yao sheh Sharif majini awafuate ila andaa kafara maana sheh siyo MTU wa kisport sport
Dr Luis shika atakupa msaada zaidi mm nimeishia hapo.
 
BRO SANTANA

BRO SANTANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2015
Messages
1,058
Likes
1,001
Points
280
BRO SANTANA

BRO SANTANA

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2015
1,058 1,001 280
Hahahaha nimecheka sana.
Hivi we jamaa unaweza weka picha yako hapa tukuone.
Maana pengine unafanana sura na Dr Shika.
Yani hela utoe wewe alafu wakudanganye wapumbavu hao.
Weka mjengo hapo acha utoto.
Kama vipi jenga alafu ukimaliza tu nicheki unipangishe mwaka mzima uone nitakavyonenepa humo ndani.
Acha kuwa na mawazo ya huyo mpumbavu aliyekupa hadithi ya kitoto.
 
hazard Don

hazard Don

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
209
Likes
95
Points
45
hazard Don

hazard Don

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
209 95 45
Kiwanja ushanunua kaa utulie.kama unaratiba ya kuanza kujenga endelea.
Kuhusu majini si umeambiwa yatakuja subiri yaje.
Au ukijenga Nyumba ukakuta haipo ndo utajua kuwa majini yapo kweli.
Ukisha fahamu leta mada hapa wamo wataalamu wengi humu ndani utapata majibu ya nini kifanyike.
 

Forum statistics

Threads 1,236,029
Members 474,926
Posts 29,244,159