Nimealikwa na mchepuko kwenye harusi yake

Nimealikwa na mchepuko kwenye harusi yake

Amekualika ili ukajue kuwa kuna wanaume wenye akili zao hawapendi kuchezea watoto wa watu. upo hapo????????????????????????

Wanaume wenye akili au mabushoke..midemu yote hii mjini na humu jf unaoa ili iweje?kuoa ni uoga wa maisha
 
msichana / mke unaemchezea leo hujui wakwako anafanywa nini leo.......haya mambo haya.......
 
 
Last edited by a moderator:
Mwanamke ni kwa ajili ya kupata watoto...na si zaidi ya hapo.
 
Hiz stori zinafanyaga had kichwa kinauma na mawazo tele yaloyojaa stress.
 
Kakupa na mbunye kwa masimango weye ukajiona bingwa wenzio wamechukua jumla
 
]Nenda tu harusini, ila usimle maana utaliwa wewe

watu wengine ndoa kwao sio dili, ni ile tu hamu na nyegge ya sherehe na wao waonekane wana anuani
 
Back
Top Bottom