NIMBALI SANA NIMETOKA

kamituga

kamituga

Senior Member
Joined
May 31, 2019
Messages
195
Points
250
kamituga

kamituga

Senior Member
Joined May 31, 2019
195 250
Wandugu wanajamvi km mada hapo juu nimekua mdau wa jf kwa mda mrefu Ila bahati ya kusajiliwa ndio naipata leo nafuraha ya kuwa mwana familia wa jf
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,822
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,822 2,000
Karibu sana JF mjukuu wetu GT.
 

Forum statistics

Threads 1,304,783
Members 501,517
Posts 31,526,853
Top