Niliyokutana nayo Mwananyamala vichochoroni

Niliyokutana nayo Mwananyamala vichochoroni

Sio kamba mkuu .ukitaka dogodogo njoo uswahilini
eewhhh ila uswazi tuko pamoja mi kuna kipindi nilikuwa nakaa maeneo spenko kule kwa mnyamani,mpangaji mwenzangu mmama hivi, alikuwa single na mtoto wake wa kike miaka kama 13 au 14 hivi,lakini kalikuwa hakasomi shule,kakawa kanapenda kuniamkia,mi nakatania mara nakashika vichuchu vyake,kalikuwa na vichuchu mchongoma,halafu kalikuwa kanapenda kuvaa blauzi nyepesi hivii,basi kakitumwa tuu,mi nakaungia!!basi kakaanza kunizoea nikikashika chuchu kenyewe kananipiga kikofi,siku kametoka kuoga kameshika chupi kanaikamua mi natoka gheto naingia bafuni nakutana nae,nikakashika kakanisukuma kakanipiga na chupi usoni!!..siku kakaja kubugi kananiomba hela eti kakatoe hela mchezo..!!eti kanacheza mchezo ambao kila siku kanapeleka shilling 300,nikakaambia nitakupaje hela hadharani??kila mtu aone??nikakaseti nikakapa 5000!si kakapagawa nikala tunda!yaani bado biiichi,katoto katamu balaa,so unajua katoto bado kachafu chafu yaani bado kapo nachura kabisa yaani,asa hivi kakiniona hakaniamkii...
zingatia:hivi vitoto ukizoeana navyo sana vinaweza vikakuhaibisha siku moja,vina utani wa kijinga sana!!kuna siku sina hili wala lile nikashangaa pwaaaaa!! maji, aisee kamenimwagia barabarani akina mama wanashangaa ikabidi nizuge tu "we mtoto huna adabu wewe"
 
eewhhh ila uswazi tuko pamoja mi kuna kipindi nilikuwa nakaa maeneo spenko kule kwa mnyamani,mpangaji mwenzangu mmama hivi, alikuwa single na mtoto wake wa kike miaka kama 13 au 14 hivi,lakini kalikuwa hakasomi shule,kakawa kanapenda kuniamkia,mi nakatania mara nakashika vichuchu vyake,kalikuwa na vichuchu mchongoma,halafu kalikuwa kanapenda kuvaa blauzi nyepesi hivii,basi kakitumwa tuu,mi nakaungia!!basi kakaanza kunizoea nikikashika chuchu kenyewe kananipiga kikofi,siku kametoka kuoga kameshika chupi kanaikamua mi natoka gheto naingia bafuni nakutana nae,nikakashika kakanisukuma kakanipiga na chupi usoni!!..siku kakaja kubugi kananiomba hela eti kakatoe hela mchezo..!!eti kanacheza mchezo ambao kila siku kanapeleka shilling 300,nikakaambia nitakupaje hela hadharani??kila mtu aone??nikakaseti nikakapa 5000!si kakapagawa nikala tunda!yaani bado biiichi,katoto katamu balaa,so unajua katoto bado kachafu chafu yaani bado kapo nachura kabisa yaani,asa hivi kakiniona hakaniamkii...
zingatia:hivi vitoto ukizoeana navyo sana vinaweza vikakuhaibisha siku moja,vina utani wa kijinga sana!!kuna siku sina hili wala lile nikashangaa pwaaaaa!! maji, aisee kamenimwagia barabarani akina mama wanashangaa ikabidi nizuge tu "we mtoto huna adabu wewe"
Daah [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
eewhhh ila uswazi tuko pamoja mi kuna kipindi nilikuwa nakaa maeneo spenko kule kwa mnyamani,mpangaji mwenzangu mmama hivi, alikuwa single na mtoto wake wa kike miaka kama 13 au 14 hivi,lakini kalikuwa hakasomi shule,kakawa kanapenda kuniamkia,mi nakatania mara nakashika vichuchu vyake,kalikuwa na vichuchu mchongoma,halafu kalikuwa kanapenda kuvaa blauzi nyepesi hivii,basi kakitumwa tuu,mi nakaungia!!basi kakaanza kunizoea nikikashika chuchu kenyewe kananipiga kikofi,siku kametoka kuoga kameshika chupi kanaikamua mi natoka gheto naingia bafuni nakutana nae,nikakashika kakanisukuma kakanipiga na chupi usoni!!..siku kakaja kubugi kananiomba hela eti kakatoe hela mchezo..!!eti kanacheza mchezo ambao kila siku kanapeleka shilling 300,nikakaambia nitakupaje hela hadharani??kila mtu aone??nikakaseti nikakapa 5000!si kakapagawa nikala tunda!yaani bado biiichi,katoto katamu balaa,so unajua katoto bado kachafu chafu yaani bado kapo nachura kabisa yaani,asa hivi kakiniona hakaniamkii...
zingatia:hivi vitoto ukizoeana navyo sana vinaweza vikakuhaibisha siku moja,vina utani wa kijinga sana!!kuna siku sina hili wala lile nikashangaa pwaaaaa!! maji, aisee kamenimwagia barabarani akina mama wanashangaa ikabidi nizuge tu "we mtoto huna adabu wewe"
Haka ni kasenge pia
 
eewhhh ila uswazi tuko pamoja mi kuna kipindi nilikuwa nakaa maeneo spenko kule kwa mnyamani,mpangaji mwenzangu mmama hivi, alikuwa single na mtoto wake wa kike miaka kama 13 au 14 hivi,lakini kalikuwa hakasomi shule,kakawa kanapenda kuniamkia,mi nakatania mara nakashika vichuchu vyake,kalikuwa na vichuchu mchongoma,halafu kalikuwa kanapenda kuvaa blauzi nyepesi hivii,basi kakitumwa tuu,mi nakaungia!!basi kakaanza kunizoea nikikashika chuchu kenyewe kananipiga kikofi,siku kametoka kuoga kameshika chupi kanaikamua mi natoka gheto naingia bafuni nakutana nae,nikakashika kakanisukuma kakanipiga na chupi usoni!!..siku kakaja kubugi kananiomba hela eti kakatoe hela mchezo..!!eti kanacheza mchezo ambao kila siku kanapeleka shilling 300,nikakaambia nitakupaje hela hadharani??kila mtu aone??nikakaseti nikakapa 5000!si kakapagawa nikala tunda!yaani bado biiichi,katoto katamu balaa,so unajua katoto bado kachafu chafu yaani bado kapo nachura kabisa yaani,asa hivi kakiniona hakaniamkii...
zingatia:hivi vitoto ukizoeana navyo sana vinaweza vikakuhaibisha siku moja,vina utani wa kijinga sana!!kuna siku sina hili wala lile nikashangaa pwaaaaa!! maji, aisee kamenimwagia barabarani akina mama wanashangaa ikabidi nizuge tu "we mtoto huna adabu wewe"
Alikua bikra au tayari tanroads walishaweka lami
 
Pedophilia ni tatizo sana uswahilini, japo tunajiona ndo uanaume ila ni dhambi na kinyume cha sheria kujihusisha na ngona na mtoto wa miaka chini ya 18,
 
Asikwambie mtu .kupenda visichana vidogo nikama kula nyama mbichi ukianza uwezi kuacha.

Kuna project ya single mother tulikuwa tuna fanya mwananyamala kisiwani na mchangani.

Basi bhana nyumba ya kwanza kufanya project tulikutana na single mother aliye fiwa na mumewe. Lengo la project ilikuwa nikujua changamoto Wanazo pitia kiuchumi na malezi wakiwa pekeyao bira usaidizi wa mume.
Kizaza kilianza pale binti yake mdogo wa miaka 17 ivi kutoka nje .

Katoto .kanajicho chokozi .sura kama msomari vile .akiwa kajifunga kanga tu basi umbo lake na kijungu gombanishi kilionekana. Jamangu akiwa bze ba Yule mama Mie macho yote kwa kale katoto .Adi tuka kutanisha macho kwa makusudi kale ka toto kalitabasam kisha kaka chezesha kalio..

Mtoto kachota maji uyo na kanga yake bafuni..

Nyuma kanatingisha.. sio kwamba kijungu kikubwa kama cha sanch .apa kijungu kidogo tu Ila kimenuna sanaaa tena sanaaa.

Basi nili wambia jamani Mie nakwenda msalani...ikawa ivyo

Basi nilipo ingia kwa choo .nasikia mtu upande wa pili anajimwagia maji
Nachek juu kuna uwazi .ili mtu uwekumuona upande wa pili lazima upande juu kidogo.

Basi nika uliza ni ww.katoto karijibu mtu mzima ovyoo.sikufa moyo .nikauliza tena nikuchugulie . katoto karijibu jaribu nikumwagie maji.

Siunajua Mimi napenda comedy .nikamchekesha mtoto akachekacheka .Basi akaniambia panda juu unichungulie Basi nikanyaga ndoo ya maji nakupanda ju kidogo naye upande wapili alifanya ivo .

Nilishudia tuchuchu mchongoma .titi alijalala kama la mwajuma.basi katoto kalipa mate yake duuuuuuuuuu

Mwananyamala vichocholoni
Mbn kama hako katoto kalikokupa mate ndo kalitoka kunyonya Dushe langu na sijui hata kama kalisukutua na maji ila huyo ninaemsemea anatoka ule mtaa pale Ujiji kama unatokea makaburi ya Alimaua
 
eewhhh ila uswazi tuko pamoja mi kuna kipindi nilikuwa nakaa maeneo spenko kule kwa mnyamani,mpangaji mwenzangu mmama hivi, alikuwa single na mtoto wake wa kike miaka kama 13 au 14 hivi,lakini kalikuwa hakasomi shule,kakawa kanapenda kuniamkia,mi nakatania mara nakashika vichuchu vyake,kalikuwa na vichuchu mchongoma,halafu kalikuwa kanapenda kuvaa blauzi nyepesi hivii,basi kakitumwa tuu,mi nakaungia!!basi kakaanza kunizoea nikikashika chuchu kenyewe kananipiga kikofi,siku kametoka kuoga kameshika chupi kanaikamua mi natoka gheto naingia bafuni nakutana nae,nikakashika kakanisukuma kakanipiga na chupi usoni!!..siku kakaja kubugi kananiomba hela eti kakatoe hela mchezo..!!eti kanacheza mchezo ambao kila siku kanapeleka shilling 300,nikakaambia nitakupaje hela hadharani??kila mtu aone??nikakaseti nikakapa 5000!si kakapagawa nikala tunda!yaani bado biiichi,katoto katamu balaa,so unajua katoto bado kachafu chafu yaani bado kapo nachura kabisa yaani,asa hivi kakiniona hakaniamkii...
zingatia:hivi vitoto ukizoeana navyo sana vinaweza vikakuhaibisha siku moja,vina utani wa kijinga sana!!kuna siku sina hili wala lile nikashangaa pwaaaaa!! maji, aisee kamenimwagia barabarani akina mama wanashangaa ikabidi nizuge tu "we mtoto huna adabu wewe"
Ila vitamu kama kibama
 
Mbn kama hako katoto kalikokupa mate ndo kalitoka kunyonya Dushe langu na sijui hata kama kalisukutua na maji ila huyo ninaemsemea anatoka ule mtaa pale Ujiji kama unatokea makaburi ya Alimaua
Sio yeye
 
Back
Top Bottom