Niliyokutana nayo Mwananyamala vichochoroni

Niliyokutana nayo Mwananyamala vichochoroni

eewhhh ila uswazi tuko pamoja mi kuna kipindi nilikuwa nakaa maeneo spenko kule kwa mnyamani,mpangaji mwenzangu mmama hivi, alikuwa single na mtoto wake wa kike miaka kama 13 au 14 hivi,lakini kalikuwa hakasomi shule,kakawa kanapenda kuniamkia,mi nakatania mara nakashika vichuchu vyake,kalikuwa na vichuchu mchongoma,halafu kalikuwa kanapenda kuvaa blauzi nyepesi hivii,basi kakitumwa tuu,mi nakaungia!!basi kakaanza kunizoea nikikashika chuchu kenyewe kananipiga kikofi,siku kametoka kuoga kameshika chupi kanaikamua mi natoka gheto naingia bafuni nakutana nae,nikakashika kakanisukuma kakanipiga na chupi usoni!!..siku kakaja kubugi kananiomba hela eti kakatoe hela mchezo..!!eti kanacheza mchezo ambao kila siku kanapeleka shilling 300,nikakaambia nitakupaje hela hadharani??kila mtu aone??nikakaseti nikakapa 5000!si kakapagawa nikala tunda!yaani bado biiichi,katoto katamu balaa,so unajua katoto bado kachafu chafu yaani bado kapo nachura kabisa yaani,asa hivi kakiniona hakaniamkii...
zingatia:hivi vitoto ukizoeana navyo sana vinaweza vikakuhaibisha siku moja,vina utani wa kijinga sana!!kuna siku sina hili wala lile nikashangaa pwaaaaa!! maji, aisee kamenimwagia barabarani akina mama wanashangaa ikabidi nizuge tu "we mtoto huna adabu wewe"
PEDOPHILIA ni ugonjwa,nenda kautibu bro.
 
Unaambiwa utamwagiwa maji, angalia usimwagiwe mvua 30.
 
Sungura mjanja... siwezi pata mvua ya 30
Wwaswahili walisema ndege mjanja hunasa tundu bovu.

Na imeandikwa:-

While people are saying, "Peace and safety," destruction will come on them suddenly, as labor pains on a pregnant woman, and they will not escape.

1 Thessalonians 5:3
 
Asikwambie mtu .kupenda visichana vidogo nikama kula nyama mbichi ukianza uwezi kuacha.

Kuna project ya single mother tulikuwa tuna fanya mwananyamala kisiwani na mchangani.

Basi bhana nyumba ya kwanza kufanya project tulikutana na single mother aliye fiwa na mumewe. Lengo la project ilikuwa nikujua changamoto Wanazo pitia kiuchumi na malezi wakiwa pekeyao bira usaidizi wa mume.
Kizaza kilianza pale binti yake mdogo wa miaka 17 ivi kutoka nje .

Katoto .kanajicho chokozi .sura kama msomari vile .akiwa kajifunga kanga tu basi umbo lake na kijungu gombanishi kilionekana. Jamangu akiwa bze ba Yule mama Mie macho yote kwa kale katoto .Adi tuka kutanisha macho kwa makusudi kale ka toto kalitabasam kisha kaka chezesha kalio..

Mtoto kachota maji uyo na kanga yake bafuni..

Nyuma kanatingisha.. sio kwamba kijungu kikubwa kama cha sanch .apa kijungu kidogo tu Ila kimenuna sanaaa tena sanaaa.

Basi nili wambia jamani Mie nakwenda msalani...ikawa ivyo

Basi nilipo ingia kwa choo .nasikia mtu upande wa pili anajimwagia maji
Nachek juu kuna uwazi .ili mtu uwekumuona upande wa pili lazima upande juu kidogo.

Basi nika uliza ni ww.katoto karijibu mtu mzima ovyoo.sikufa moyo .nikauliza tena nikuchugulie . katoto karijibu jaribu nikumwagie maji.

Siunajua Mimi napenda comedy .nikamchekesha mtoto akachekacheka .Basi akaniambia panda juu unichungulie Basi nikanyaga ndoo ya maji nakupanda ju kidogo naye upande wapili alifanya ivo .

Nilishudia tuchuchu mchongoma .titi alijalala kama la mwajuma.basi katoto kalipa mate yake duuuuuuuuuu

Mwananyamala vichocholoni
nawewe jiandae kutomb.ewa wa kwako
 
eewhhh ila uswazi tuko pamoja mi kuna kipindi nilikuwa nakaa maeneo spenko kule kwa mnyamani,mpangaji mwenzangu mmama hivi, alikuwa single na mtoto wake wa kike miaka kama 13 au 14 hivi,lakini kalikuwa hakasomi shule,kakawa kanapenda kuniamkia,mi nakatania mara nakashika vichuchu vyake,kalikuwa na vichuchu mchongoma,halafu kalikuwa kanapenda kuvaa blauzi nyepesi hivii,basi kakitumwa tuu,mi nakaungia!!basi kakaanza kunizoea nikikashika chuchu kenyewe kananipiga kikofi,siku kametoka kuoga kameshika chupi kanaikamua mi natoka gheto naingia bafuni nakutana nae,nikakashika kakanisukuma kakanipiga na chupi usoni!!..siku kakaja kubugi kananiomba hela eti kakatoe hela mchezo..!!eti kanacheza mchezo ambao kila siku kanapeleka shilling 300,nikakaambia nitakupaje hela hadharani??kila mtu aone??nikakaseti nikakapa 5000!si kakapagawa nikala tunda!yaani bado biiichi,katoto katamu balaa,so unajua katoto bado kachafu chafu yaani bado kapo nachura kabisa yaani,asa hivi kakiniona hakaniamkii...
zingatia:hivi vitoto ukizoeana navyo sana vinaweza vikakuhaibisha siku moja,vina utani wa kijinga sana!!kuna siku sina hili wala lile nikashangaa pwaaaaa!! maji, aisee kamenimwagia barabarani akina mama wanashangaa ikabidi nizuge tu "we mtoto huna adabu wewe"
Unajisifia kumbaka mtoto wa miaka 13!!! halafu nyie nyie ndio mnasema wanaoenda jela sio wote wana hatia... seriously!!
 
Back
Top Bottom