Niliyokutana nayo Mwananyamala vichochoroni

Niliyokutana nayo Mwananyamala vichochoroni

Unataka ukafanye single mother afu uende kukafanyia project eeh
 
Mtoa mada: katoto ni wewe
Katoto: mtu mzima ovyo
Mtoa mada: katoto nikuchungulie
Katoto: Thubutu nikumwagie maji.

[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Nimecheka sana aisee
 
Nenda mwananyamala kisiwani ujionee zaidi mkuu
 
Unajisifia kumbaka mtoto wa miaka 13!!! halafu nyie nyie ndio mnasema wanaoenda jela sio wote wana hatia... seriously!!
mi sikumbaka bwana,kwanza sijamkuta bikra..!!
ila ndo hivyo nyie mnaanza ngono mapema sana,naweza nikakuchukulia katoto,kumbe ni hatari!!kuna kamoja miaka 15 kalileta mtafaruku nyumba nzima wamama wakapoteana,yaani kalikuwa kanawapanga wanaume wa watu,kipindi hicho nimepanga bachela,mi nilikuwa sikashobokei wala nini,kwa sababu nilikuwa namchukulia kama dogo tu,basi kakawa kananidharau ile mbaya..kakawa sijui kananiona mi jogoo hapandi mtungi!!yaani sijui kakawa kananichukuliaje
 
Pole sana...

Hapo hapo mkikosa kazi mnaanza lawama... unaacha kazi iliyokupeleka unaendekeza mambo ya aibu...


Cc: mahondaw
 
Mkuu,kwa huu uandishi ulikuwa unaandika ukiwa kwenye boda?
 
Nahisi ndoto yako iliishia baada ya ndoo kuteleza..........
 
Back
Top Bottom