Niliyokutana nayo Mwananyamala vichochoroni

Niliyokutana nayo Mwananyamala vichochoroni

never Se me

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2018
Posts
702
Reaction score
1,013
Asikwambie mtu .kupenda visichana vidogo nikama kula nyama mbichi ukianza uwezi kuacha.

Kuna project ya single mother tulikuwa tuna fanya mwananyamala kisiwani na mchangani.

Basi bhana nyumba ya kwanza kufanya project tulikutana na single mother aliye fiwa na mumewe. Lengo la project ilikuwa nikujua changamoto Wanazo pitia kiuchumi na malezi wakiwa pekeyao bira usaidizi wa mume.
Kizaza kilianza pale binti yake mdogo wa miaka 17 ivi kutoka nje .

Katoto .kanajicho chokozi .sura kama msomari vile .akiwa kajifunga kanga tu basi umbo lake na kijungu gombanishi kilionekana. Jamangu akiwa bze ba Yule mama Mie macho yote kwa kale katoto .Adi tuka kutanisha macho kwa makusudi kale ka toto kalitabasam kisha kaka chezesha kalio..

Mtoto kachota maji uyo na kanga yake bafuni..

Nyuma kanatingisha.. sio kwamba kijungu kikubwa kama cha sanch .apa kijungu kidogo tu Ila kimenuna sanaaa tena sanaaa.

Basi nili wambia jamani Mie nakwenda msalani...ikawa ivyo

Basi nilipo ingia kwa choo .nasikia mtu upande wa pili anajimwagia maji
Nachek juu kuna uwazi .ili mtu uwekumuona upande wa pili lazima upande juu kidogo.

Basi nika uliza ni ww.katoto karijibu mtu mzima ovyoo.sikufa moyo .nikauliza tena nikuchugulie . katoto karijibu jaribu nikumwagie maji.

Siunajua Mimi napenda comedy .nikamchekesha mtoto akachekacheka .Basi akaniambia panda juu unichungulie Basi nikanyaga ndoo ya maji nakupanda ju kidogo naye upande wapili alifanya ivo .

Nilishudia tuchuchu mchongoma .titi alijalala kama la mwajuma.basi katoto kalipa mate yake duuuuuuuuuu

Mwananyamala vichocholoni
 
Asikwambie mtu .kupenda visichana vidogo nikama kula nyama mbichi ukianza uwezi kuacha.

Kuna project ya single mother tulikuwa tuna fanya mwananyamala kisiwani na mchangani.

Basi bhana nyumba ya kwanza kufanya project tulikutana na single mother aliye fiwa na mumewe. Lengo la project ilikuwa nikujua changamoto Wanazo pitia kiuchumi na malezi wakiwa pekeyao bira usaidizi wa mume.
Kizaza kilianza pale binti yake mdogo wa miaka 17 ivi kutoka nje .

Katoto .kanajicho chokozi .sura kama msomari vile .akiwa kajifunga kanga tu basi umbo lake na kijungu gombanishi kilionekana. Jamangu akiwa bze ba Yule mama Mie macho yote kwa kale katoto .Adi tuka kutanisha macho kwa makusudi kale ka toto kalitabasam kisha kaka chezesha kalio..

Mtoto kachota maji uyo na kanga yake bafuni..

Nyuma kanatingisha.. sio kwamba kijungu kikubwa kama cha sanch .apa kijungu kidogo tu Ila kimenuna sanaaa tena sanaaa.

Basi nili wambia jamani Mie nakwenda msalani...ikawa ivyo

Basi nilipo ingia kwa choo .nasikia mtu upande wa pili anajimwagia maji
Nachek juu kuna uwazi .ili mtu uwekumuona upande wa pili lazima upande juu kidogo.

Basi nika uliza ni ww.katoto karijibu mtu mzima ovyoo.sikufa moyo .nikauliza tena nikuchugulie . katoto karijibu jaribu nikumwagie maji.

Siunajua Mimi napenda comedy .nikamchekesha mtoto akachekacheka .Basi akaniambia panda juu unichungulie Basi nikanyaga ndoo ya maji nakupanda ju kidogo naye upande wapili alifanya ivo .

Nilishudia tuchuchu mchongoma .titi alijalala kama la mwajuma.basi katoto kalipa mate yake duuuuuuuuuu

Mwananyamala vichocholoni
Mh naona unajiandalia kuwa mke wa nyapara kule segedansi
 
Back
Top Bottom