hii tabia ya watu kuleta story za kitoto naona inakua kwa kasi humu ndani...
Angalia mkionana msizimiane simu
Wakikua wataachahii tabia ya watu kuleta story za kitoto naona inakua kwa kasi humu ndani...
hahahahaaaaaaaaaa nipale mianzini ma.t.a.ko bar?huyu siyo mganda wewe? ni wa arusha
hahahahaaaaaaaaaa nipale mianzini ma.t.a.ko bar?
Kama huna wats up uo mchina wako ata facebook hauiingii akutumie picha inbox?.....bado unaish analojia...
Bby maswala ya kushinda jf nshakukataza...haraka uje huku,kuna kupika na nguo za kufua,ukikuta nimelala usiniamshe,maji na sababu unajua pa kuvipata...
Mepitia kwa mke mwenzako...wacha leo akusaidie majukum..
waaaat..!!?.owkay,bby nakunywa sumu na naacha maandishi kabisa!!.
Jaman c tulikubaliana il jambo jmn...bas km umeamua kunywa sumu ucntaje!