Niliwrong namba ya simu,akapokea msichana,sasa mambo yapo hivi:

Niliwrong namba ya simu,akapokea msichana,sasa mambo yapo hivi:

Shaaban Haufi

Member
Joined
Apr 18, 2014
Posts
75
Reaction score
10
How are you great thinkers?

Miaka miwili iliopita niliwrong namba,akapokea msichana fulani,alidai ni mwenyeji wa arusha,kwa hiyo nikagundua nilikosea namba,

After sometimes nilihisi kuridhika sana na sauti ya Ukarimu na unyenyekevu ya yule binti,kwa kuwa sikuwahi kupenda ktk maisha yangu,haraka haraka bila kuchelewa nikamtafuta then nikamseduce,yule msichana alinifokea na kunitukana akidai atawezaje kunipenda wakati hanifahamu?

sikukata tamaa nikaendelea kumfuatilia, mwisho wa siku akatick..nilimpenda sana kwa kuwa sikuwahi kupenda,naye pia anadai ananipenda sana na ana ndoto za kuonana na kuoana na mimi,ni miaka miwili imepita sasa nampenda balaa,japo sijui yupoje(phenotypically)!

1.Je naweza kuja kuoana na msichana huyu nimpendaye hapo baadae?

2.Itakuwaje siku mungu akijaalia tukaonana? 3.tunaweza kudumu katika pendo la dhati?
NAOMBENI Ushauri wenu na mawazo mengine kama yapo kuhusu hii issue!


Thanks a lot!
 
How are you great thinkers?
miaka miwili iliopita niliwrong namba,akapokea msichana fulani,alidai ni mwenyeji wa arusha,kwa hiyo nikagundua nilikosea namba,
after sometimes nilihisi kuridhika sana na sauti ya Ukarimu na unyenyekevu ya yule binti,kwa kuwa sikuwahi kupenda ktk maisha yangu,haraka haraka bila kuchelewa nikamtafuta then nikamseduce,yule msichana alinifokea na kunitukana akidai atawezaje kunipenda wakati hanifahamu?
sikukata tamaa nikaendelea kumfuatilia, mwisho wa cku akatick..nilimpenda sana kwa kuwa sikuwahi kupenda,naye pia anadai ananipenda sana na ana ndoto za kuonana na kuoana na mimi,ni miaka miwili imepita sasa nampenda balaa,japo sijui yupoje(phenotypically)! 1.je naweza kuja kuoana na msichana huyu nimpendaye hapo baadae? 2.itakuwaje siku mungu akijaalia tukaonana? 3.tunaweza kudumu katika pendo la dhati?
NAOMBENI Ushauri wenu na mawazo mengine kama yapo kuhusu hii issue!


Thanks a lot!

Mh naogopa!!
 
Wewe ulichopenda hasa ni nini hapo? sauti? hisia kuwa huyo uliyeongea naye ni mnyenyekevu? au ni matatizo yakutokuwahi kupenda kwa hiyo hata kikitokea kivuli wewe utapenda tu?
 
hii tabia ya watu kuleta story za kitoto naona inakua kwa kasi humu ndani...

Sio tabia za kitoto wewe!ukiona huwezi kuchangia chochote,bora chapa laba kuliko kuleta utumbo apa eboo!mbaba mzima na mindevu hadi shingoni!unashindwa kutumia akili?bora ungepita tuu
 
unachapwa nao....sio kila mtu anaelewa hyo lugha
 
Kama huna wats up uo mchina wako ata facebook hauiingii akutumie picha inbox?.....bado unaish analojia...
 
How are you great thinkers?
miaka miwili iliopita niliwrong namba,akapokea msichana fulani,alidai ni mwenyeji wa arusha,kwa hiyo nikagundua nilikosea namba,
after sometimes nilihisi kuridhika sana na sauti ya Ukarimu na unyenyekevu ya yule binti,kwa kuwa sikuwahi kupenda ktk maisha yangu,haraka haraka bila kuchelewa nikamtafuta then nikamseduce,yule msichana alinifokea na kunitukana akidai atawezaje kunipenda wakati hanifahamu?
sikukata tamaa nikaendelea kumfuatilia, mwisho wa cku akatick..nilimpenda sana kwa kuwa sikuwahi kupenda,naye pia anadai ananipenda sana na ana ndoto za kuonana na kuoana na mimi,ni miaka miwili imepita sasa nampenda balaa,japo sijui yupoje(phenotypically)! 1.je naweza kuja kuoana na msichana huyu nimpendaye hapo baadae? 2.itakuwaje siku mungu akijaalia tukaonana? 3.tunaweza kudumu katika pendo la dhati?
NAOMBENI Ushauri wenu na mawazo mengine kama yapo kuhusu hii issue!


Thanks a lot!

Jina lako la pili, Kinyume chake!
 
omba umkute yupo kama unavyomfikiria..la sivyo mtakimbiana na kugundua kipimo cha upendo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom