Nilivyo mpokonya kigogo mkubwa mwanamke

Nilivyo mpokonya kigogo mkubwa mwanamke

mr pipa

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2021
Posts
4,322
Reaction score
9,247
Ilikuwa majira ya jioni natoka zangu dubai nashuka mwewe hapo kia kenya

Mwanaume sina wa kunipokea kwa mbali namuona mrembo yupo na kigari flani hivi ki v8 fani hivi cha milion 400

Taratibu nikamsogelea nikamuomba lifti
Akanipa huyoo mpaka katikati ya mji kwa kuwa nilikuwa mcheshi akanipa namba

Wakuu maelezo yasiwe mengi nishamla
 
Utajuaje kwake ni Kigari😅
yeye ndiye muanzilishi wa huu uzi wa kulilia mishahara ya TAMISENGA na alikuwa analia seriously, leo anasema ametoka Dubai na alafu V8 ya 400m anaiita "Kigari fulani " 👇🏿

 
Ilikuwa majira ya jioni natoka zangu dubai nashuka mwewe hapo kia kenya

Mwanaume sina wa kunipokea kwa mbali namuona mrembo yupo na kigari flani hivi ki v8 fani hivi cha milion 400

Taratibu nikamsogelea nikamuomba lifti
Akanipa huyoo mpaka katikati ya mji kwa kuwa nilikuwa mcheshi akanipa namba

Wakuu maelezo yasiwe mengi nishamla
Mkuu,
Kifupi sanaa wewe ndio umeliwa kimasiala 😂😁

NB. Usije sema tunakuonea wivuu 😔
 
Ilikuwa majira ya jioni natoka zangu dubai nashuka mwewe hapo kia kenya

Mwanaume sina wa kunipokea kwa mbali namuona mrembo yupo na kigari flani hivi ki v8 fani hivi cha milion 400

Taratibu nikamsogelea nikamuomba lifti
Akanipa huyoo mpaka katikati ya mji kwa kuwa nilikuwa mcheshi akanipa namba

Wakuu maelezo yasiwe mengi nishamla
mtumishi wa umma kwenye moja na mbili..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom