Lupweko
JF-Expert Member
- Mar 26, 2009
- 25,173
- 27,341
Mechi ya Azam vs Simba usisahau kuwa mnyama alikuwa ugeniniNadhani leo nimeeleweka baada ya mechi ya Dodoma v Simba. Walau tutaanza kuchagua maneno na kuchunga ndimi. Tuendelee kujenga timu
Mechi ya Azam vs Simba usisahau kuwa mnyama alikuwa ugeniniNadhani leo nimeeleweka baada ya mechi ya Dodoma v Simba. Walau tutaanza kuchagua maneno na kuchunga ndimi. Tuendelee kujenga timu
Na ubaya ubwela wenzanguMmenisoma wewe na nani?
Wataje kwa majinaNa ubaya ubwela wenzangu
Hersi Said na Gharib SaidWataje kwa majina