Nilipita uwanja wa ndege dar

Nilipita uwanja wa ndege dar

nakumbuka wakati narejea nchini jamaa wakakomaa eti sijachoma chanjo wakati naondoka hivyo niwape 30000/= waniachie au nikachome chanjo kwa 100000/= mimi nikawaambia kama wakotayari kunipa kopi ya vitambulisho vyao na risiti nitawapa 30000/= la sivyo niko tayari kuchoma hiyochanjo kwa 10000/= kwa sharti la wao kunipeleka hospitali na hospitali nitalipa kwa bima ya afya jamaa kuona hivyo wakaniachia kwa kuniambia next time niwe nachoma

chanjo gani tena hiyo mkuu? homa ya njano au?
 
Chupi unamwekea nani? watakwambia uibenjue mwenyewe
 
Jamani wacheni masihara Tanzania njaa kali ndio mnaona hayo yanayotokea, swala la uzito wa mzigo kwa check in baggage hasa ni gumu wakati ndege zinapotua EU kwa sababu wako strict mizigo isizidi kiwango kilichowekwa kwa sababu baggage handlers hawaruhusiwi kubeba mzigo unaozidi kilo kama sikosei 30kg inategemea unatua kiwanja gani hata hivyo makampuni bado wanataka kupunguza ili iwe 20kg. Kwa hiyo ni vizuri uwe kwenye ile allowance kuepuka matatizo.


Umasikini wa nchi unakuja pale watu wazima tena unakuta kwa mfano ndege inatua asubuhi unaona kabisa hali ni mbaya na taabani jamaa hata chai hawakunywa aibu sana. Mimi lawama zangu zipo kwa serikali ya JK anatudhalilisha sana na kuwakumbatia wageni.
 
Duh kumbe wengi imetukumba hii, mie nilikoma wakati natoka Mwanza kwenda Mbeya jamani wale watu walitaka niwape samaki nilonunua kwa hela yangu Mwanza, aka nikawa mkali walinikoma wote pale Uwanja wa Ndege hadi wakaniachia tu niende zangu....
 
ni aibu kuona wengi wanachangia hili tukio kwa kuwapa hawa wajinga rushwa!
alafu watu hao hao wanapiga kelele na serikali iliyojaa rushwa! it doesnt make sense to me at all!
When will we stand up for our rights? Cha kusikitisha zaidi ni kuona wasomi nao wanapelekeshwa kama mambumbumbu!
That in itself speaks volume of usomi wa Tanzania!!
 
Kuna wajinga wajinga fulani hukaa pale mlangoni unapotoka wanakuambia tuone passport yako, wanaudhi na wanakera sana
 
isee, hizi njaa zipo almost nchi ze2 za east africa, ila naona kama tz tumezid lol
 
Wanachosha kweli!Hua wanajaribu..ukiwakomalia wanajifanya wamekusamehe ila kama ni mwepesi wa kulipa ndo hivyo tena inakula kwako!
 
Pole sana !

Mara nyingi kama unaondoka watakufanyia hayo. Kama haitoshi watakuomba chenji. Ninachokifanya huwa ninakuwa na USD 1 moja moja nyingi. Kupunguza shuruba zao huwa nawapa USD 3 - 5 maana huwa hawahebabu na mimi naishia zangu. Kuna siku ofisa wa uhamiaji aliniuliza kijana mbona unasafiri sana kazi yako ni nini? Nikamjibu pamoja na kusafiri afande ni sehemu ya kazi yangu. Akaniangalia na kuniambia sasa utaniachaje? hahahahahah nikamlambisha dolla 2 nikaendelea zangu.

Wakati wa Kurudi baada ya kumalizana na Immigration, unasubiri mizigo ambayo mara nyingi hubebwa kwa mikono maana ile mashine ya kuzungusha mizigo huwa ni Mbovu, ukitoka kuna wale jamaa wa TRA wanafungua mizigo kukagua....Mara nyingi mimi huweka chupi juu wakifungua wanaboreka na kuniambia Mchungaji endelea nitoe basi nisikague mizigo yote najua umechoka....nao huwapa USD moja moja.

Hii ni Made in Tanzania

Sasa Mchungaji....na wewe kweli unatoa....hii tuiite ni nini rushwaa au takrima? Kweli?!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom