Nilimwambia alikuwa mbishi, Leo yamemkuta.....

Nilimwambia alikuwa mbishi, Leo yamemkuta.....

Hyokaqli tatzo wabshiwa kiambiwa kituchamaana wanaona km wanaonewa wvumatkeo ykendohyo duh ppoleyke
 
Sasa kashapewa uhuru wa kuishi nae anataka ushauri gani tena?? Mwambie abebe mke wake mpya akamtambulishe kwao
 
Watu hawajui tu, ukweli ni risk sana kutembea na mke wa mtu
 
subiri kwanza; kwa hiyo jamaa kafumaniwa akaambiwa ammege mke wa jamaa, 'nanihii' yake ikasimama fresha akapiga show! Halafuu wakati anafumaniwa, huyo mume alikuja na watu wangapi?
 
subiri kwanza; kwa hiyo jamaa kafumaniwa akaambiwa ammege mke wa jamaa, 'nanihii' yake ikasimama fresha akapiga show! Halafuu wakati anafumaniwa, huyo mume alikuja na watu wangapi?
Kwa alivyonisimulia ni kuwa jamaa walikuwa 3 wakiwa na silaha, alipigwa then akaambiwa afuate kila atakachoambiwa... Then akasema smefanyiwa vitu vya kinyama sana, then akapewa hayo masharti
 
Ila jamaa hawezi vujisha video na izo picha. Make atakuwa anajidhalilisha mwenyewe na watoto pia hawawezi mwelewa ukubwan
 
Mkuu na wewe mpana mpaka kwa Nancy upo
TE="fundichupi, post: 14974233, member: 267468"]Pls pls kideo kikiwekwa online tunaomba utuambie tupate kuona nn kiliendelea... Wee itag video ktk uzi au mpe Nancy Mitikiso wa Rahatupu atuekee link la mji mkanda wa hao porn volunteers.

Ila jamaa aoe tuu mana si walikuwa wanapendana na tayari atawezeshwa nusu ya mahari,sherehe,fungate na viji allowance.
Ashukuru yy anapata mfadhili maana waliyo oa ndoa za ugoni hawakupata bahati kama hio.
[/QUOTE]
 
Dah...... hii noma sana,..... Acha dunia imfunde .
 
Kwa hyo naww umeamua kuja kumtangaza hapa????au alikuambia umuombee ushauri jf????haikua cri yako nayy???? mh.......au ndo wale kupika maneno na kupima akil za watu
 
Unauliza ufanye nini wakati ulishamaliza kazi yako ya kumshauri kabla hayajamkuta!

Mwambie huna cha kufanya zaidi ya kuendelea kumuonea wivu kama alivyokujibu mapema.
 
Waliambiwa wafanye matusi na dushe lake likasimama????

Na mume akavumilia na kuwashuhudia???


Mmmmmmmmmmmmmmmmmh
hahahahaha litasimamaje labda, nadhani atakuwa alikuwa anailazimishia ile ya kupigia picha...
The question is.. Huyo mwanamke alikuwa anajisikiaje kuliwa papuchi tena mbele ya mumewe hahahaha .. Hii dunia Kuna watu ni murderous hahah...
 
Mhhhh!...50% si inaweza kuwa km bn1 moja hivi ee...achukue tu!
 
Watu hawajui tu, ukweli ni risk sana kutembea na mke wa mtu
Ni kweli mkuu uyasemayo, lakini hawa wake za watu unashangaa wanapendea vijana nini?.

Mimi kuna mke wa jamaa ananiganda sana na anajua na dem wangu lakini bado ananitumia picha zake za ajabu.

Mpaka unashindwa kuelewa hawa wake wa watu wanataka nini?.

Nilikuwa naamini kipindi cha nyuma wanaume ndio wanachepuka sana,Lakini sasa nimeamini wanawake nao wanachepuka tena sana.
 
Back
Top Bottom