Nilimwambia alikuwa mbishi, Leo yamemkuta.....

Nilimwambia alikuwa mbishi, Leo yamemkuta.....

Mwambie afanye kama alivyoambiwa.
Si wanapendana? Aoe maisha yaendelee.

Kuhusu kurekodiwa kama kuna unyama kafanyiwa utakua ndio ushahidi wa kumtia hatiani huyo mfanya unyama na alierekodi.


Ila story ina kauongo hii.
 
Mwambie afanye kama alivyoambiwa.
Si wanapendana? Aoe maisha yaendelee.

Kuhusu kurekodiwa kama kuna unyama kafanyiwa utakua ndio ushahidi wa kumtia hatiani huyo mfanya unyama na alierekodi.


Ila story ina kauongo hii.
Sasa hapo penye kuoa hapo pagum, maisha yenyewe mashikaji hayaeleweki
 
Kwanza akatubu, then

atafute kiongozi wa dini( akipata aliewafungisha ndoa itakuwa ni vizuri zaid) amweleze kila kitu. Labda huko anaweza kupata msaada
 
Ilivyo utakuwa wewe ndo ulimtonya jamaa,
........................... bye.
 
Ila huyo rafikio ana roho ya uzinzi damuni,yaani katika mazingira ya kufumaniwa na mwenye mali bado anadindisha na kumla mke huku mume anaangalia.Yaelekea msela wako aliwahi kuigiza movie za ngono!!!.
Ila mpe pole kwa kulegezwa pete!!.
 
Back
Top Bottom