Nilimshauri mlokole aachane na free p na leo amekuja kunishukuru!

Nilimshauri mlokole aachane na free p na leo amekuja kunishukuru!

uzi nimeuchelewa lakini mmmh nime u-print nitasoma hard copy
 
That's the word
Principle utaaply kwenye economics tu
Free p IPO na itaendelea
 
huwa siwaelewi wadada wanaopigwaga free p, ni kwamba hawajui, hawasomi mwenendo wa relationships zao au basi tu wanapenda??
 
Somo lako limetuonyesha jinsi ulivyo mbinafsi kwa kuamini chako ni chako cha mume cha wote, pole km unae mme imekula kwake.
 
Tatizo vingereza vingi kwenye mada zako.Chagua lugha moja utumie sio kuleta uzungu uzungu tu hapa.
 
Somo lako limetuonyesha jinsi ulivyo mbinafsi kwa kuamini chako ni chako cha mume cha wote, pole km unae mme imekula kwake.

ungejuwa asemalo kuku wala mayai yake usingekula. hii pole ikurudie mwenyewe.
 
Hahahahaha "Nime mgegeda kwa sahani ya wali nyama mchicha na sprite ya baridi" nimecheka sana!
Halaf hii kitu ina tokea sana!
Kuna muda mwingine wana wake wanaonekana wachunaji sababu ya kauli Kama hizo eti nimemgegeda kwa sahani ya wali! daa kwa kweli ni fedheha sana mhusika kusikia hayo maneno wakati kutoa penzi kwa mapenzi yake wala si sababu ya sahani ya wali na sprite!


Ni kweli hakuna mwanaume ana gharamia for nothing na ukiona hagharamiki ujue hapo hana malengo nako.

Walokole wnanapata shida sana na ndio wana windwa sana maana muda mwingine watu hufikifri walokole hawagharimu sana zaidi ya muda!

Makanisa wamejaa walokole waliotendwa na kuumizwa
 
Aiseee....mlokole anapigwa free p??? Au sijaelewa
Yes in a kind! Not is such anapigwa free p, lakini alikuwa anawapa kwa moyo sema ndo vileee wanamfanya mradi!
 
huwa siwaelewi wadada wanaopigwaga free p, ni kwamba hawajui, hawasomi mwenendo wa relationships zao au basi tu wanapenda??
Ndo hivo tena unapenda mafisadi wa mapenzi, wanakutumia badala ya kukurudishia upendo!
 
Free pumbu ndo nini? yaani unapiga demu bila kumpa hela ama?
 
Hahahahaaaaaaaa! P ni kiungo cha mwanaume cha kuhifadhia mbegu za uzazi!

Daaah,hatimae leo nimeelewa maana ya hilo lijineno,maana daily nasoma nondo zako bt hilo lijineno likawa linakosekana kwenye kamusi,naona afta ban umekuja na nguvu Mpya toa nondo weka nondo....Free P oyeeeeh
 
kwaiyo huwa unaanikaga kila kitu unachoshaurigi.....mamaaa masifa.com,kiswahili unajua ila ili usifiwe unatia mbwembwe,kama ni kiingereza andika kiingereza,HAKUNA MJINGA HUMU DADA
 
Inshaalah! Nitakuja kuandika nilipwe one day! Was thinking of writing for a magazine, but my content is way too original! Ila times are changing one day yes!
if i were you, sasa ivi tayari ningekuwa nimeanza kuingiza pesa, u give what people want, angalia kina mange, i cant stay on those websites lakini zina trafic ya kufa mtu..... think about it
 
Back
Top Bottom