Nilimshauri mlokole aachane na free p na leo amekuja kunishukuru!

Nilimshauri mlokole aachane na free p na leo amekuja kunishukuru!

Chungu lakini ndo dawa hivoooo! Ukweli unauma lakini ndo ukweli!

heheee assi! Hwan-yong-ham-ni-da!

Hivi hujawahi kufikiria kuwa "inspirational/motivational speaker?" It would fit you though with polishing of presentation manake unatoa makavu live bila kuyafunika.
 
heheee assi! Hwan-yong-ham-ni-da!

Hivi hujawahi kufikiria kuwa "inspirational/motivational speaker?" It would fit you though with polishing of presentation manake unatoa makavu live bila kuyafunika.
Hahahahaaaaaaaaaaa!
 
Wanaumiza bila ku2mia akili,wanasahau sie tuna uwezo wa kuwaumiza mara mia zaidi,wanahonga tunahongwa yaan inaumajee..alinifurahsha sana flora mbasha alivyowapa funzo,janaume linampa free p tuu kila sku afu linamuona mjnga,kaopolewa na wanaojua kutunza analialiaa tuu yaan do us we do them ndo mwendo mpaka akili ztawakaa tuheshimiane hawastahili kuchekewa hawa wametufundsha wenyewe game la kikatiri katiri

Kula tano
 
Ukienda kupreach kanisani Lazima mapepo yote yakutoke
 
:brushteeth:
Sijasoma journalism nachachua chachua tu! One day yes nitasoma japo kisertificate niwe a profesional writer! On the mean time bear with me my incompleteness!
:majani7:

Chekechachekecha Cheketua................:dance:
 
kidogo umesema.....
Kama wengi hupenda kuwa hivyo kwa nini haiwi?
 
Back
Top Bottom