Nilimshauri mlokole aachane na free p na leo amekuja kunishukuru!

Nilimshauri mlokole aachane na free p na leo amekuja kunishukuru!

sijui kwanini damu yangu haipatani na lala wani,
arggh!
 
lara 1 Utakuwa Umetumwa Na Shetani Siyo Bure!Ukimchezea Hivyo Mtoto Wa SHEKHE In The Presence Of KADHI,Utakatwa KICHWA!
 
Last edited by a moderator:
Unajua kuandika...its amazing jinsi unavyopanga maandishi yako ikiwa hujawahi somea journalism...maana wapo wenye taaluma hiyo ambao hawana uwezo wako...!!!
IQ yako ni kubwa sana... Ila usiende toa mada kanisani coz wewe waingalia dunia kiuhalisia,kule wapo kiimani sana!!! Ushauri wangu kwako....

Sio ishu kabisa ku-quote thread ndefu hivo....Unatutesa sisi tunaotumia simu..
 
lara mi nimesoma kichwa cha habarii tu utanisimuliaaaaaaaaa
 
Last edited by a moderator:
...labda michango ya wadau itanisaidia kuelewa jambo,ngoja nisubiri...
 
lara 1 kama una blog au ungekuwa na blog sasa hivi ungekuwa na hela, huku unaandika bure out there u can make money with this, you are goldmine

free advice from a brother
 
Last edited by a moderator:
lara kama nimekupata fresh, huyo dada hakuokoka na kama aliokoka basi hakufundishwa.
 
Last edited by a moderator:
Yaan nakupa big up lara 1 khaa kwa uandiashi wako very interesting mia mia
 
lara 1 Utakuwa Umetumwa Na Shetani Siyo Bure!Ukimchezea Hivyo Mtoto Wa SHEKHE In The Presence Of KADHI,Utakatwa KICHWA!
Sijatumwa hata na shetani! Watu wenyewe ndo wamekuwa mashetani! Hivi wanaume mngekuwa na stara hamuonji onji, mna maamuzi ukiridhia ubaposa na kuoa, unadhani tungefikia hapa?

We unadhani wanaume waliomtenda vibaya mam mchungaji na mie nilie ropoka nani haswaa KAMBADILISHA MAMA MCHUNGAJI? Matendo aliyotendewa ni kama yaliuozesha mbuyu, mi kutia maneo ikawa shoka moja mbuyu chini!
What really changed her was not me but the world! I might have blown the whistle but gradual detoriaration was already done!
 
lara kama nimekupata fresh, huyo dada hakuokoka na kama aliokoka basi hakufundishwa.
Hahahahaaaaaa! Tatizo yeye kafundishwa kaelewa anaokutana nao je? We live in an imperfect world
 
lara 1 kama una blog au ungekuwa na blog sasa hivi ungekuwa na hela, huku unaandika bure out there u can make money with this, you are goldmine

free advice from a brother

Inshaalah! Nitakuja kuandika nilipwe one day! Was thinking of writing for a magazine, but my content is way too original! Ila times are changing one day yes!
 
Back
Top Bottom