Nilimshauri hivi rafiki yangu kuhusu mchumba, je nilikosea?


crome20

crome20

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
882
Likes
131
Points
60
crome20

crome20

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2010
882 131 60
Kama unatafuta mchumba vigezo na asilimia zake ziwe hivi. Uzuri uwe 60% Tabia 35% mambo mengine kama elimu, n.k 5%. Sababu kuu ni kuwa 60% za uzuri maana ndio chanzo kikuu cha kusisimua mapenzi hatimaye tendo la ndoa. Na kwa sheria ya ndoa TZ kama tendo la ndoa halifanyiki kwa usahihi, ndoa hiyo inaweza kuvunjwa. Pili uzuri ni permanent, huwezi kuubadilisha, zaidi unaweza kuuboresha kwa urembo, lakini uzuri kwa maana ya body morphology huwezi kuubadili tofauti na tabia au elimu ambayo unaweza kuibadili kwa mambo kama mazingira, elimu, exposure, na kuonya. Tabia nimeipa 35% nikiwa na maana awe na reasonable tabia ambayo hataonekana kituko katika jamii japo anaweza akawa na mapungufu kadhaa yanayovumilika na ambayo yanaweza kurekebishika. 5% ya mengineyo ni ziada tu wala hayatakiwi kiwe kikwazo kwa mtu ambaye amepata score ya 95%. Je ndugu zangu mnaonaje ushauri niliompa rafiki yangu? Kumbuka sijataja Jinsia hapa maana ushauri huu kwangu ni any gender. Karibu tujadili . . .
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,213
Likes
2,351
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,213 2,351 280
ulikosea sana sana, ungekuja kuuliza kabla ya ushauri. Dah ushampotosha mwenzio sasa
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,067
Likes
235
Points
160
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,067 235 160
hujui nani kakwambia uzuri ndio ngao wewe inaonekana hujaoa
nakushauri uoe mzuri ili uje na majibu sahihi
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,604
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,604 280
uzuri gani unaoongelea hapa....................ko hao wazuri
ndio wana uwezo wa kusisimua PENZI wengine hawawezi!!!!!!!!
 
crome20

crome20

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
882
Likes
131
Points
60
crome20

crome20

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2010
882 131 60
Simple, ni uzuri wa umbo na sura. Hapa inategemeana na mtu na mtu ilimradi wewe mtafuta mchumba uridhike kuwa kwa sura hiyo na umbo hilo, huyu mchumba ni mzuri angalau kwa 60% anakuvutia.
uzuri gani unaoongelea hapa....................ko hao wazuri
ndio wana uwezo wa kusisimua PENZI wengine hawawezi!!!!!!!!
 
crome20

crome20

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
882
Likes
131
Points
60
crome20

crome20

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2010
882 131 60
Yeees uzuri ni ngao tosha kabisa, mtu unayetegemea kulala naye kitanda kimoja for the rest of your life lazima awe anakuvutia vya kutosha Ndo maana nkatoa 60%. Usijifariji ukaja kupata shida na kukodoa macho mtaani.
hujui nani kakwambia uzuri ndio ngao wewe inaonekana hujaoa
nakushauri uoe mzuri ili uje na majibu sahihi
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,122
Likes
4,491
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,122 4,491 280
uzuri gani unaoongelea hapa....................ko hao wazuri
ndio wana uwezo wa kusisimua penzi wengine hawawezi!!!!!!!!
best naomba unipe ushauri nataka kuchagua mwanaume nizingatie nini hasa?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,038
Likes
49,191
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,038 49,191 280
Hizo asilimia zinafikiwaje?
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
280
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 280 180
Kwani vigezo vya mke mwema ni vipi achilia mbali mambo yenu haya ya gelofrendi sijui boyfrendi?
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,604
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,604 280
Simple, ni uzuri wa umbo na sura. Hapa inategemeana na mtu na mtu ilimradi wewe mtafuta mchumba uridhike kuwa kwa sura hiyo na umbo hilo, huyu mchumba ni mzuri angalau kwa 60% anakuvutia.
Well initially... its the look that MAY attract you.......
but it's the personality that keeps the love thriving, evolving,

kwa mfano mimi kama H.O.E huwa siangalii uzuri wa mwanaume..nahisi na kama naangalia haizid 5%...
sura yake nitatembea nayo!!!!!!!!sura yake will it pay the BILLS NO!!!!...ukute mtu HB lakin hana
vision ya maisha wa kazi gani huyo........
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,071
Likes
3,291
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,071 3,291 280
Yeees uzuri ni ngao tosha kabisa, mtu unayetegemea kulala naye kitanda kimoja for the rest of your life lazima awe anakuvutia vya kutosha Ndo maana nkatoa 60%. Usijifariji ukaja kupata shida na kukodoa macho mtaani.
Unaposema uzuri unaulinganisha na nini..? Labda tuangalie cha kwanza kabisa ulivutiwa na nini kwake..? Au how do u define huo uzuri..? Ina maana when u fall in love unakuwa na choice kwamba hapa ni-fall na hapo nici-fall..?
 
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
2,508
Likes
312
Points
180
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2012
2,508 312 180
weka picha ya huyo rafikio kunogesha mjadala
 
crome20

crome20

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
882
Likes
131
Points
60
crome20

crome20

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2010
882 131 60
Nilishajibu huko nyuma!! Uzuri ni "case dependent" kila mtu kuna jinsi anavyodefine uzuri wa mtu. Siwezi kuwajibia watu ila la msingi, kama tunakubaliana kuwa factor ya uzuri katika mahusiano ipo basi ipewe asilimia kubwa, for whatever definition. Kwa sababu uzuri ndio kitu pekee ambacho hakibadiliki na huna option ya kuubadili. Vitu vingine kuna room ya kuvifanyia kazi na kuvibadilisha that why kwa kuanzia nimevipa alama za wastani kwani unaweza kuvifanyia kazi na kupata alama za juu hata baada ya kuwa umeshaoa/olewa. Mfano kigezo cha tabia, unaweza kukitoa kutoka 35% mpaka 75%. Na sasa niwajibu wanaouliza kuhusu %. Hizo ni alama za ufaulu. Mfano kila mtu angempenda mtu mwenye tabia nzuri sana (100%), lakini hata kama tabia yake ni ya kawaida say 45-50% huyo bado amepass kwani mambo mengine yanarekebishika, through exposure, elimu n.k. Yule ambaye yuko below 35% ( tabia hafifu) anaweza kuwa na matatizo ambayo ni magumu kurekebisha, au yanaweza kuchukua muda mrefu sana kuyabadili hivyo kuwa haina maana tena kuendeleana naye.
Unaposema uzuri unaulinganisha na nini..? Labda tuangalie cha kwanza kabisa ulivutiwa na nini kwake..? Au how do u define huo uzuri..? Ina maana when u fall in love unakuwa na choice kwamba hapa ni-fall na hapo nici-fall..?
 

Forum statistics

Threads 1,251,558
Members 481,767
Posts 29,775,953