weka namba ya airtel money/mpesa akutegeshee, chakujiuliza sijui wewe utamtegeshea nn genge likishakuaMkuu nitegeshee na mimi hata pm nitakua na shukrani
Mimi nitamshukuru akiinipa maana nitatambua ni yeye kainipaweka namba ya airtel money/mpesa akutegeshee, chakujiuliza sijui wewe utamtegeshea nn genge likishakua
Wewe ni ke au me?
Hahaha , id yake ina utata anajiita Nguva jike .
Ooh kumbeKuna mara kadhaa ana comment kama mwanamke, na pengine mwanaume.
Nataka kusikia kutoka kwake
Ooh kumbe
Habari wana gt!
Naandika kwa masikitiko sana mume wangu nimemfumania akipiga punyeto huku akilia kwa mahaba na sabuni mkononi.
Kila anapohitaji nampa muda wowote
Leo unafanya sex na sabuni hivi tatizo nini jamani isitoshe kuna watoto ndani waje wasikie miguno bafuni.
Tatizo nini mnaopiga punyeto hali ya kuwa wake zenu tupo?
Habari wadau!
Jana jioni nimerudi Kwa mbwembwe nyumbani baada ya kupokea laki kadhaa toka kwa boss wangu. Nikamuomba wife anifanyie massage, nikampa Tsh. 50,000.
Wacha nifaidi, kumbe wanafanya makusudi wanaweza
Aisee hatari[/QUOTE
Kama story hujaipenda soma pita kimya kimya[emoji35]Una nyota ya kuhangaika. Sasa stori gani hii umebumba
katakuwa ka kike haka karemboWewe ni ke au me?
Mkuu na mimi ngoj nimpe ramani[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mkuu nitegeshee na mimi hata pm nitakua na shukrani