Nilikuwa natumia dawa kabla ya kusex, Sasa nimeamua kuacha lakini hali imekuwa mbaya


Kilawo

Kilawo

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2016
Messages
290
Likes
200
Points
60
Kilawo

Kilawo

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2016
290 200 60
Wakuu mi ni kijana nimeathilika na vidogo vya kuongeza nguvu ya kiume kwa mda uleule ufanyao tendo ilo nina miaka karibu 3 tka niaze kutumia mwaka huu nimeona ni bora niache sasa tatizo lipo nikipiga kishindo kimoja ndiyo basi tena iyo mpaka asubuhi au saa nane za usiku nifanyeje wakuu niweze pona ili tatizo
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
30,249
Likes
163,189
Points
280
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
30,249 163,189 280
Pole sana mkuu.

Uzi huu ungeweka na jukwaa la doctors kule mkuu
 
Mgodo visa

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
2,837
Likes
2,616
Points
280
Mgodo visa

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
2,837 2,616 280
Wengi unao waomba ushauri ama kuwapa taarifa juu ya tatizo lako 80% ni Wahanga.

Kifupi ni wagonjwa kama wewe.!!

Kula vyakula vya Asili (Ugali wa Muhogo, Dona, Magimbi, Maboga, Mtama, Uji wa Ulezi kwa wingi, bila kusahau Mbogamboga +Matunda..

Usisahau pia kufanya mazoezi ya Viungo, angalau mara mbili au tatu kwa wiki..

Tatizo hilo litakwisha kabisa.
 
Joseverest

Joseverest

Verified User
Joined
Sep 25, 2013
Messages
39,884
Likes
47,326
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified User
Joined Sep 25, 2013
39,884 47,326 280
Wengi unao waomba ushauri ama kuwapa taarifa juu ya tatizo lako 80% ni Wahanga.

Kifupi ni wagonjwa kama wewe.!!

Kula vyakula vya Asili (Ugali wa Muhogo, Dona, Magimbi, Maboga, Mtama, Uji wa Ulezi kwa wingi, bila kusahau Mbogamboga +Matunda..

Usisahau pia kufanya mazoezi ya Viungo, angalau mara mbili au tatu kwa wiki..

Tatizo hilo litakwisha kabisa.
aseeh
 
Kilawo

Kilawo

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2016
Messages
290
Likes
200
Points
60
Kilawo

Kilawo

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2016
290 200 60
Wengi unao waomba ushauri ama kuwapa taarifa juu ya tatizo lako 80% ni Wahanga.

Kifupi ni wagonjwa kama wewe.!!

Kula vyakula vya Asili (Ugali wa Muhogo, Dona, Magimbi, Maboga, Mtama, Uji wa Ulezi kwa wingi, bila kusahau Mbogamboga +Matunda..

Usisahau pia kufanya mazoezi ya Viungo, angalau mara mbili au tatu kwa wiki..

Tatizo hilo litakwisha kabisa.
Sawa mkuu
 
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
4,054
Likes
9,569
Points
280
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
4,054 9,569 280
Mkuu wewe ni mwanaume wa Dar!?
 
Guevara Jr

Guevara Jr

Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
54
Likes
50
Points
25
Guevara Jr

Guevara Jr

Member
Joined Mar 29, 2017
54 50 25
Kwa mwandiko huu kweli umeathiriwa na hivyo vidogo....Pole sana mkuu...kwanza Jitibu kisaikolojia, iaminishe akili yako kwamba hilo ni tatzo dogo na wewe ni mwanaume wa shoka na huwezi kuwa dhaifu..pili ushauri wa mkuu Visa hapo utasaidia sana
 
Mkushi Da Gama

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2015
Messages
3,640
Likes
4,788
Points
280
Mkushi Da Gama

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2015
3,640 4,788 280
Naona unavoandika kwel vimekuathiri sana
 
Mkushi Da Gama

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2015
Messages
3,640
Likes
4,788
Points
280
Mkushi Da Gama

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2015
3,640 4,788 280
Kwa mwandiko huu kweli umeathiriwa na hivyo vidogo....Pole sana mkuu...kwanza Jitibu kisaikolojia, iaminishe akili yako kwamba hilo ni tatzo dogo na wewe ni mwanaume wa shoka na huwezi kuwa dhaifu..pili ushauri wa mkuu Visa hapo utasaidia sana
 
Cajojo

Cajojo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2017
Messages
4,230
Likes
4,577
Points
280
Cajojo

Cajojo

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2017
4,230 4,577 280
Mhh sasa kwa nini ulianza kunywa vidonge ukiwa bado kijana mdg hivi
 
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2017
Messages
4,636
Likes
4,737
Points
280
Age
48
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2017
4,636 4,737 280
Fanya mazoezi at least push up 30 kwa siku afu kunywa maji ya moto am telling you after two weeks utakuja unashangilia hapa
 
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
5,746
Likes
3,777
Points
280
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
5,746 3,777 280
Wanasemaga ujana maji ya moto! Naona ndo unaungua sasa...pole sana boss.
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
11,482
Likes
14,409
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
11,482 14,409 280
Asilimia kubwa ya tatizo lako ni saikoloji, hujiamini.

Fanya mazoezi kwa sasa, kula tengeneza chai ya tangawizi na asali, maziwa fresh, kitunguu swaumu changanya na tangawizi, chachandu na pweza.

Manya mazoezi ya kukimbia na kurukaruka, push up.

Usipende kula vyakula vilivyokonolewa, sukari, pombe na nyama choma, na kuangalia pivha za ngono.

Fanya hivi bila kukutana na mwanamke kwa miezi mitatu. Kikubwa ujiamini unaweza na utapona

Utakuja kunipa mrejesho mwenyewe
 

Forum statistics

Threads 1,214,129
Members 462,498
Posts 28,502,334