Nilikuja kukusalimu tu si kuliamsha dude

Mkuu Sky Eclat katika ubora wako.
Ila jamaa alikua anataka mkumbushie zilipendwa. Mpashe kiporo tu.
 
Sky Eclat , siku zote mtalaka hatongozwi, sioni kosa la hicho kidume
 
Ndo hizo pupa nazozizungumzia,hata kama ndo alikuwa mtu wake wa kwanza mazingira yanabadilika,sio kila mpenzi wakwanza bas akikutana tu na wewe anakuwa tayari kuliwa,kunakuwapo factors nyingi za kuziangalia,alafu a gentleman always takes his time.haina haja ya kuwa na haraka.alafu maswala ya kucheda demu kwenye geto la mshkaji ni mambo wanafanya wavulana na wasichana wadogo,mdada mwenye heshima zake unaanzaje kumpeleka kwenye geto la kuazima.
 
Hell yeah!!!
Trust me kuna mtu mmoja maishani mwako alishawahi kukaa chamber ya ndani kabisa ya upendo moyoni halafu hata kuachana kwenu kulikuwa kwa namna isiyo na mashiko yoyote...halafu zaidi hata mapenzi hamkuya enjoy kihivyo...

Alichokosea tu huyo bwana ni kuwa alijawa na papara, hakutumia muda kukusoma ili atambue kama mpo ukurasa mmoja au lah...

Inategemea mkuu hivi wewe baada ya miaka let say 20 unaweza kupasha na yule wa form four D?
 
Haahaaaa.. tuanzie hapa mkuu, kwanza unapojifanya gentleman, kati ya wanawake mia... tisin wote watakudharau,

wanawake wanapenda ma "gentlemen" kwa maneno tuu... lakin kwa uhalisia hamna kitu kama hiko, tena ukijifanya gentleman ni kwamba unaandaa mazingira ya kujiua na presha... maana siku utakutana na jamaa kauzu hlf ndo anamtafuna yule mwanamke unayemuundia strategies kibaaao unazoziita za kigentleman.

wanawake wengi, wakiwa wamejiandaa kuliwa na ukashindwa kumtafuna, huwa HAWARUDI, kwahyo "unapokutana na mfalme msalimie hapo hapo"

Kukaa na mpenz wako kwenye geto la jamaa yako, wakat anafaham una kwako ila tuu kwakuwa umeoa huwez kumpeleka pale, hyo haiwez kushusha heshima yako kamwe, hlf unachotakiwa kujua, kwenye hlo geto haitokuwa tabia endelevu, litatumika kumkumbusha mazur yako tuu... ili baadae aombe yeye kukuona, na mchague lodge nzur mkafanye yenu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
yaaani wanaume wa siku hizi ukikubali urafiki tu wanawaza ngono.hata huku jf ukimpa namba siku mbili anaanza kukuambia alivo na nyege inakuwa vipi kugegedana.najiuliza hii forum ni ya ngono? hatuwezi kuwasiliana kusaidiana kimaisha?

Ukitaka saidiwa kimaisha wasiliana na kina Mengi
 
Malipo unaambiwa ni hapa hapa Duniani!Nyama ule then ukalipie wap!!!!![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Usilaumu wanaume kwani wanaume ni kama sumaku ambayo inanasa vitu vyote vyenye asili ya chuma...ulichotakiwa ni kumkataa shetani na mambo yake yote. Kama alikuwa ni mpenzi wako hakuna haja ya kwenda sehemu yenye nyama tamu mkiwa wawili wakati huyo ni alikuwa mpenzi wako (hapo alitaka kutekeleza kauli mbiu ya MTALAKA HATONGOZI na kweli asilimia kubwa huwa wanapasha kiporo kama mazoea yakijirudia sema tu huyo jamaa amekuwa na haraka, mwingine mgekula nyama alafu angekuacha na kukurudisha nyumbani ...ipo siku unashitukia umeingia king alafu unajiuliza ilikuwaje hapa)
 
Kwaiyo UNATOA? HUTOI?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
yaaani wanaume wa siku hizi ukikubali urafiki tu wanawaza ngono.hata huku jf ukimpa namba siku mbili anaanza kukuambia alivo na nyege inakuwa vipi kugegedana.najiuliza hii forum ni ya ngono? hatuwezi kuwasiliana kusaidiana kimaisha?
Nikaribishe pm bhac...Mimi tutakuwa tunawasiliana kusaidiana kimaisha
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…