Nilikopesha mwanamke, najuta sana...

Kamthombe tu basi..!!!
 
nimecheka sana πŸ˜‚πŸ˜…πŸ˜…, muwe mnaandikishana basi
Watanzania wengi hatuna hiyo desturi kwanza ukimwambia mtu kuandikishana haumsikii tena anaona una refusha mambo mlolongo , kwanza wengine akina compressor mbovu utasikia hee mpaka tuandikishane unaona mi tapeli au basi acha kama hutaki kunisaidia
 
Watanzania wengi hatuna hiyo desturi kwanza ukimwambia mtu kuandikishana haumsikii tena anaona una refusha mambo mlolongo , kwanza wengine akina compressor mbovu utasikia hee mpaka tuandikishane unaona mi tapeli au basi acha kama hutaki kunisaidia
bora aseme niache kumsaidia kuliko kumpa na asinilipe
 
Report ya CAG inatanabaisha kuwa wadada waliotumiwa pesa hawakwenda kwa waliowatumia, huenda report imegusa lalamiko lako
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…