Nilikamatwa kama mteja wa makahaba...............

Nilikamatwa kama mteja wa makahaba...............

Wao inawezekana walimalizana nao usiku huohuo, na kugundua kwamba ni innocent

Kumalizana na kugundua haya mawili yanakwenda pamoja kweli.......Mvaa Tai.......au walimalizana na kuamua kufukia mashimo tu...................
 
Nipo mkuu Rutashubanyuma mihangaiko ya maisha na majukumu ya familia zaidi. Asante sana mkuu na heri ya mwaka mpya ndugu yangu naamini Mungu amekulinda na umevuka salama
Dah may be uchangwe wa kubadilisha mashtaka yake yatoke huko kwenye unyang'anyi wa kutumia silaha mpaka may be kosa dogo lenye dhamana maana hilo la unyang'anyi halina mdhamana mkuu

Mr Rocky kesi hii ina harufu kali ya kubambikiziwa tu...................maana hata baadhi ya maswali aliyoulizwa ukichanganya na kuteswa vyote vinaashiria visa........sijui ni mwanamke yuko katikati yao.........maana wanaadamu wana mengi...........inaumiza roho kweli kuona mwenzio anafanziwa unyama kiasi hicho........
 
Last edited by a moderator:
Rutashubanyuma kesi nyingi ambazo watu wanazo huko mahakamani ni utata mtupu maana nyingi ni za kubambikiwa na visa na wengi wanasota kwa makosa ambayo hata hawakuyafanya
Nenda mahakamani mkuu usikilize watu wanavyolalamika kuhusu kesi walizo nazo ni maajabu
 
Last edited by a moderator:
na kwann ana pata kichapo peke yake ? wale dada 6 wako wapi? nchi isiyo kua na sheria lazima ita act kama hivyo kwa raia wake
 
Rutashubanyuma kesi nyingi ambazo watu wanazo huko mahakamani ni utata mtupu maana nyingi ni za kubambikiwa na visa na wengi wanasota kwa makosa ambayo hata hawakuyafanya
Nenda mahakamani mkuu usikilize watu wanavyolalamika kuhusu kesi walizo nazo ni maajabu

Mr Rocky ni kweli.................
 
Last edited by a moderator:
na kwann ana pata kichapo peke yake ? wale dada 6 wako wapi? nchi isiyo kua na sheria lazima ita act kama hivyo kwa raia wake

wahida akina dada wameishia kuficha ushahidi........
 
Last edited by a moderator:
Sio rahisi mtuhumiwa kukiri mahakamani hasa katika kesi za unyang'anyi wa kutumia silaha.

Halafu inaonekana alishawahi kufungwa ila akatoka kwa kuonekana hana hatia kama alivyokili mwenyewe. Kwa hiyo anabinu za kupangua kesi. All in all, kesi ni taratibu/procedures.
 
Halafu inaonekana alishawahi kufungwa ila akatoka kwa kuonekana hana hatia kama alivyokili mwenyewe. Kwa hiyo anabinu za kupangua kesi. All in all, kesi ni taratibu/procedures.

LINCOLINMTZA iwe siyo kesi ya kubambikiziwa........................hiyo inavunja na kukata maini.............
 
LINCOLINMTZA iwe siyo kesi ya kubambikiziwa........................hiyo inavunja na kukata maini.............

Rutashubanyuma sijahukumu bado, lakini nataka kubalance ushawishi wa pande zote. Huwezi jua amebambikiwa kesi au anawabambikizia waliomkatamata. Soma signature yangu mkubwa. Halafu kuupata ukweli, inahitaji kuutafuta pande zote.
 
Rutashubanyuma sijahukumu bado, lakini nataka kubalance ushawishi wa pande zote. Huwezi jua amebambikiwa kesi au anawabambikizia waliomkatamata. Soma signature yangu mkubwa. Halafu kuupata ukweli, inahitaji kuutafuta pande zote.

LINCOLINMTZA hiyo sahihi imenishibisha kabisa.....................
 
Back
Top Bottom