Nilifikiri ni wanaume tu!!,Kumbe wanawake nao wanawagwaya hawa!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilifikiri ni wanaume tu!!,Kumbe wanawake nao wanawagwaya hawa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Feb 24, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,509
    Likes Received: 1,360
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa nasoma jarida moja la Kenya juzi,leo nikakutana na kisa kile kile kwenye jarida la Drum,kisa chenyewe ni kuwa,mabinti na wanawake huwatosa wanaume ambao jamii inawaona mahandsome kwa kuhofia kutokuwa peke yao kwenye mahusiano na wanaume hao kama vile wanaume wanavyowaogopa wanawake wenye sura na maumbo yanayodaiwa na jamii kuwa mazuri.Sijajua kama na hapa Tanzania ni hivyo hivyo!Hebu wanaume na wanawake mseme kuhusu hili!
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    ra nyingi hao wanaume hufanikiwa kuwapata wanawake wanaowataka, sema baadae mwanamke anapogundua ndo huwa anaamua kuachia ngazi.
     
  3. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    vizuri vina kasoro...hii ndo imani yangu.
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mwanamm handsome balaa na simtaki hasa zaidi akijua atakutia ugonjwa wa moyo.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    ofu kozi, kuwa na patina anayevutia attension ya uma, No.

    Kujipa mipresha ya bure.
     
  6. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo wewe ni undefined haupo kwenye men or women
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,940
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    hamna lolote mie nachukuwa mwanamke mkali kama nimempenda bwana....ingekuwa hivho mbona wakawaida na wabaya wote bado wanapitiwa mbavuni....kipe kitu roho inapenda bana
     
  8. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    mbona nafukuzia mademu wazuri siwapati au na mm handsome nn.....1
     
  9. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,668
    Likes Received: 1,101
    Trophy Points: 280
    Sizitaki mbichi hizi...
     
  10. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    watu hawataki presha kama unavyomuona wewe mzuri wengi wanamuona mzuri
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,509
    Likes Received: 1,360
    Trophy Points: 280
    Madame x,asante kwa kuwa muwazi!
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,509
    Likes Received: 1,360
    Trophy Points: 280
    Asante Mungu(aikaruwa1983)umenichekesha sana!
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,509
    Likes Received: 1,360
    Trophy Points: 280
    Madoudou,am man!Other question?
     
  14. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,203
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Weka picha yako tukupe créditos
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,681
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
    Mbona mimi sio handsome lakini siwapati kivile..................
    Au ulikuwa unamaanisha...........Handsomemoney?
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,681
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
    There are currently 8 users browsing this thread. (3 members and 5 guests)
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,460
    Trophy Points: 280
    Unawayeyusha kina Nyumba kubwa ili wasikusake eeh? Wewe hawakupendi wanawake manake una pesa sana na uko handsome! Umetuponza hadi na sie wanaume hawatutaki!
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mtoa mada ,
    hebu tusaidie vigezo ili mtu ajitambue yeye handsome ni kipi na kipi kiwe ndo ajijue yeye mzuri ?
     
  19. d

    dav22 JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    vizuri lazima ufe kwa presha maana kama uko nae kila mtu macho kwake na wengine wanaweza kuomba hadi namba ya simu mbele yako
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,509
    Likes Received: 1,360
    Trophy Points: 280
    Nimesema wale jamii inayosema flan mzuri,so kama na wewe ni mwanajamii utakuwa unajua vigezo!
     
Loading...