Nilifikiri anatania ....anakuja kweli!

Acha kutamani uzinifu wewe.
Kama ni mahali pakushukia si atashukia Guest House? Kwani zimeweka kwa nini?
 
Huo utakuwa ni ukatili wa hali ya juu. Kwani akimpokea na kumpeleka guest na kesho akampeleka huko kariakoo na kumwonyesha anakoweza kupata hizo bidhaa na akamwachia hela kidogo ya matumizi na kumuaga kwamba hawezi kumkaribisha nyumbani kwa kuwa mke wake anaweza kuhisia vitu visivyo sahihi, kuna shida gani? Sasa mtu aliyemkirimu namna hiyo alipokwenda kwao, iweje leo yeye amzimie simu? Watengeneze urafiki wa kawaida ambao hauna maswali. Ajitahidi tu asimkule, ili kuweka heshima iliyopo kama kwa hakika hana mpango naye.
 
nilpigwa na butwaa na sikusemakitu ndio nilikuwa naingia kwenye gari!
Anajua coz nilimwambia nina mke .
Hapana tulikula ndizi na maharage basi

Basi ni rahisi kaka, mpokee tu mtafutie guest ya bei nafuu mpeleke hapo. Muulize kama ana nguvu ya kulipa kama hana msaidie akifika ndani muage unaenda home.

Kesho kama una nafasi msindikize madukani ila usiongee chochote cha mapenzi.

Ila kama una mpango nae, basi fanya kile moyo wako unapenda ila kumbuka una mke na si vizuri kufanya mapenzi nje ya ndoa
 
Mmmh kazi unayo! Ila inaonesha hukumwambia km umeoa ilitakiwa umwambie b4 so hlo ni tatizo inatakiwa umwambie mkeo kwnza then muende wote kumpokea! Mchukulie km dada ako wa shamba. Ila km umesha GEGEDA Kaz kwako na umalaya wako! Akili mukichwa bhanasema bhatu ya CONGO.
 
Owe msengelee duu,umdumilye ne nomba ya kogona, mdao umtwale komadokaa wagole ya kogola, omshokye kenepikilee, lontondo lwakatato mapema kidaudau umtwale kustendi washoke kumwakwe

alafu si muuzane mayu .! Aza nimapisile ingi makabila .....mkombe wa uko kinaaliupunile ulwele wa kisasa
 
kama huna mpango naye mtafutie nyumba ya kula wa wageni alale kisha msafirishe kwao
 
Huyu kinachompa hofu ni kuwa ,kwanza kamshtukiza hakuwa kajipanga kwa ugeni,pili mgeni ni mwanamke na amekuja viwanja vya nyumbani kwake,tatu anataka ushauri ili tumwambie am-do au asim-do,isha nikutaga hiyo ilinibidi nimpotezee niko bize ofisi na ofisi mke wangu anajulikana kwahiyo asje ,akanipondea sana lakini better safe than never.
 
owe msengelee duu,umdumilye ne nomba ya kogona, mdao umtwale komadokaa wagole ya kogola, omshokye kenepikilee, lontondo lwakatato mapema kidaudau umtwale kustendi washoke kumwakwe
songela ! Wilile yani
 

hapa story yako haijakamilika ,kuna vitu vinakosekana ............. halafu hapo kwenye blue ,mji mkuu wa Tz ni DODOMA mkuu!!!!!!!!!!!
 
JAMANI NAAGA NIMEFURAHISHWA NA MAONI YENU YAMENIPA MCHANGO MZURI .....NAENDA KUMPTIA WAIFU TUKAMPOKEE WIFI YAKE !
NAAWAAGA WOTE KWA KUWAAMBIA songele zigizigi!
:violin:

:violin:
 
ninavyumba vya kutosha ila ...hatuelekei labda yeye!

Mkuu ukishajua mbinu za adui yako huo ni ushindi kwako.Mkarimu tu kama wageni wengine, siku zake zikiisha achape mwendo.
 
No ndowe wakoshetu nee

Angawamleke ikitulaii, mnanso ukigona mpee

Ine sika wa kunshinu mbwane.
Lingaamuleke munanso nwaso ikitula iza duu!
Uwe umugoshya au umunanso? Mbona muuzaiti?
 
"mpokee but mtafutie nyumba ya wageni alale,ukijaribu kumhusisha mke wako ndoa itakuwa matatani kwani ukimwambia hata kuamini,may be mke wako umemsoma!!"
 
unakumbuka shuka kumekucha,hukumjulisha toka mwanzo kwamba umeoa sahizi ndo unahaha mtafutie mahali pa kulala na muelee hali halisi.

amlete kwangu leo baridi kali isitoshe naishi peke yangu
 
Mm siafiki kabisa suala la kumpotezea nakushauri mkaribishe tna mtambulishe kw mkeo kama wewe kweli sio mdhinifu na hauna mpango nae!ikishindikana mwambie tu ukweli lakini huku ukihakikisha anapata basics zote pindi awapo hapa kwa kwa mujibu wa stori ni muungwana so wema unalipwa kwa wema na ukipata muda uwe unatoroka unaonana nae unamkosha roho(kumbuka kuvaa komdom) then unarudi home silently!!!!!!!ni hayo tu

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
ila wabongo bwana,
mbona yeye hakuhaha wala kuwaza kukupa chakula,???
sasa umekula umeshashiba!!!!!
zamu yako na wewe kuonesha uungwana wako!!!!

dont be mbulula!!!!

costika bwana!!
 
owe wa mpe? mbona utyambula kyakoshetuu, nomusungu mbwanee, sikakaumbonane?
Ine sika wa kunshinu mbwane.
Lingaamuleke munanso nwaso ikitula iza duu!
Uwe umugoshya au umunanso? Mbona muuzaiti?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…