Nilifanya haya kutengeneza ndoto za lucid

Nilifanya haya kutengeneza ndoto za lucid

Badala ya kuwaza jinsi gani utapata pesa zaidi unawaza jinsi gani utalala zaidi na kuota ndoto za kijinga zenye watu unaowataka?kweli binadamu tunatofautiana
Mkuu, huu sio ujinga! Hizi lucid dreams zina faida, na si kila mtu anaweza kuziota kimazoea! Bali wanaochukua muda wao kwenye tahajudi ndio wanaofaidika na hivi vitu!

Ukiwa ndani ya lucid dream unaweza kujitibu maumivu yoyote yale na ukiamka kwenye real awakening unakuwa umepona kabisa! Kama ni mtu mwenye mawazo sana, unaweza kuyaondoa ndani ya hizo ndoto! Unaweza hata ku control ni muda gani hudumu kwenye tendo la ndoa ndani ya lucid na ukaamka ukaenda jaribu na ukafanya muda mrefu na kwa ufanisi!!

Nina experience na hiki kitu, nitaleta uzi niwaeleze zaidi, ila hata kitendo cha kuwa ndotoni ilhali unafahamu kuwa nimelala na ninaota kuna raha yake! Unaweza kuruka ndani ya ndoto, kwenda marekani, kuishi eden garden, kumtaka yeyote unaemtaka na kufanya mazungumzo naye!!

Ni raha isiyo ya kawaida, hasahasa kama utaweza kumaintain ndoto pasipo kuimaliza haraka!
 
Hata mambo sio? Yanawazisha sana. Huenda mwili ni kama jela na roho ni mfungwa anaetumikia kifungo muda ukiisha atoke jela(kifo).
Kuna muda binafsi ilikuwa inanikuta, unakua umeamka na uko aware na unaskia hata baadhi ya mambo lakini mwili unagoma kuamka, unakuwa kama unapambana kulazimisha uamke. Hapo ndipo unajifunza "utulivu" kwani kila ukilazimisha zoezi linakuwa zito, ila ukitulia calm and gentle unaamka. Sasa sijui ndio lucid za bila kukusudia
 
Maisha yangu Ughaibuni huku!! jamani hua naoana km niko ndotoni sijawahi kuamini nacho kiona! Maraha km yoote!! huwa najipiga piga hivi mie siku gani ntatoka kwa hizi ndoto!
 
Back
Top Bottom