Niliemzidi umri hapana kwakweli

Niliemzidi umri hapana kwakweli

MwanawaMUNGU41

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2015
Posts
1,052
Reaction score
749
Habari zenu wakuu,

Nimewahi kuweka uzi wa kutafuta marafiki wa kawaida humu na nikaweka kigezo cha umri, kwamba kwa kuwa nina miaka 35 yule mwenye kuanzia 40-70 yrs atanifaa na ndo maono yangu!
 
Ha ha haaah😉😉😉😉😉. Walikuwa wanataka kubana MATUMIZI!!!, zingine ni LAANA sema huwa tunakuwa ni wabishi tu. Tanzania kuna wagonjwa wa akili wanne kati ya kumi.
 
Lakini ivi huku kutafta wenza hum imekaaje ? samahan lakin real sielewi elewi kitaa mbona michuchu kibao wakaka kibwena
 
Sitafuti mwenza natafuta marafiki wa kawaida tu ndugu
 
Lakini ivi huku kutafta wenza hum imekaaje ? samahan lakin real sielewi elewi kitaa mbona michuchu kibao wakaka kibwena
Hawa members waliopo humu ndio haohao walioko kitaa... Au unadhani walioko huku wako sayari ya Mars??

kwa mustakabali huo basi, kila mtu ana mbinu yake ya kutafuta mwenza
 
Umri ukienda sana na unataka kuolewa usiangalie sana umri, angalia mtu mwenye ukomavu wa akili na ataleta nini katika mahusiano, hata kama ana mawazo ya busara inatosha, ukizingatia kama ulichelewa kuolewa mpaka 35 lazima kuna ulichokifanya kujenga maisha kwahiyo hamtakuwa mnaanza from square one.
 
70? Seriously? That's double your age, it's going a little overboard if you ask me. But hey, the choice is yours. Good luck!
 
Umri ukienda sana na unataka kuolewa usiangalie sana umri, angalia mtu mwenye ukomavu wa akili na ataleta nini katika mahusiano, hata kama ana mawazo ya busara inatosha, ukizingatia kama ulichelewa kuolewa mpaka 35 lazima kuna ulichokifanya kujenga maisha kwahiyo hamtakuwa mnaanza from square one.
Ww binti inaonesha una busara sana
 
Back
Top Bottom